Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 9 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 89

Thank ban .hom nay ko vo may de thu mai minh se thu dang on bang dt nen ko thank ban duoc .minh se thank ban sau nhe

---------- Post added at 01:08 AM ---------- Previous post was at 01:00 AM ----------

luon the ban cho minh hoi la unroot va RZ RECOVERY de lam j vay ban co cong dung nhu the nao .khi minh root may thi co mat bao hanh ko .minh moi mua khoang 10 ngay thoi .vi lan dau tien minh xai android nen ga lam .truoc gio toan xai symbian

Root máy để chiếm quyền admin(giống việc hack phone trên các symbian S60V3 và V5 vậy) cài những phần mềm yêu cầu quyền root như rom manager hay titantium back up chẳng hạn.khi root sẽ mất bảo hành nhưng bạn đừng lo.unroot sẽ về như cũ thôi.còn không thì up lại stock rom bằng Odin là xong.mình sẽ làm thêm một bài hướng dẫn up bằng Odin.mạng mấy bữa nay chập chờn nên không upload file stock lên mediafire đc.còn rz recovery có tính năng tương tự như rom manager dùng để sao lưu,phục hồi rom gốc và up rom cook,flash kernel nói nôm na là nhờ nó để mình có thể cài các rom đc chỉnh sửa giúp bạn có thể chọn các rom thích hợp để máy chạy mượt hơn ổn định và nhanh hơn.
    Thân
    P/s : sắp tới i8150 mình sẽ có rom CM7 và CM9 , khi có mình sẽ cập nhật ngay

moi mua co may ngay ma root cai mat bao hanh ,neu root khong thanh cong chac chet wa ban ui .[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi duonghieuthuan
    moi mua co may ngay ma root cai mat bao hanh ,neu root khong thanh cong chac chet wa ban ui .[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Cái đó tùy bạn thôi.khi root thì đương nhiên sẽ có cách unroot.dĩ nhiên sẽ vẫn còn bảo hành.mình làm thành công nên chia sẽ thôi nếu thích thì làm còn không để vậy xài vẫn đc có gì đâu

Bravo chu thot!
    E cug dang dung e nay,moi mua dc nua thang. Do lan dau dung android nen k co kinh nghiem,tham khao may trang nuoc ngoai cach root ma chua dam lam. Nay co huong dan hoan chinh roi,de ve nha lam thu.
    Toi ve e thx chu thot nha [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

//sry e onl phone k co bo go tv.

Chào mừng bạn gia nhập.hy vọng với bài hướng dẫn bạn sẽ vui hơn

Các bạn cứ mạnh dạn làm thử đi.xài android chủ yếu là root,up rom cook mà

Hy vọng trong topic này ngày có nhiều bạn dùng galaxy w vào thảo luận [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Có tình hình gì mới về rôm riếc cho e này thì chủ thớt cập nhật cho anh em với nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi lamgijo
    Hy vọng trong topic này ngày có nhiều bạn dùng galaxy w vào thảo luận [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Có tình hình gì mới về rôm riếc cho e này thì chủ thớt cập nhật cho anh em với nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    cám ơn bạn , mình cũng hy vọng như vậy , GT-I8150 mình sở hưu cấu hình mạnh so với những dòng đơn nhân trước mà , tận 1.4Ghz . À Mình dùng AnTuTu Benchmark đo được số điểm như zầy , khá cao đó chứ 3785

tu tu minh root cung duoc .nhung minh rat cam on ban da chia se .minh co copy bai viet cua bam ben 1 chu de khac .voi hy vong moi nguoi se ung ho ban .cho minh hoi la ram i8150 dem 512mb vay ma sao thay it the nhj .khong cai duoc bao nhiu da het .co cach nao lam cho ram trong duoc nhieu khong .choi game ma may cu giat dung dung .hihi

Các Chủ đề tương tự

1. [Help] Cần ACE giúp gấp ... Root máy bị lỗi (Galaxy W-i8150)
    Bởi hoanghai trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 06-04-2012, 01:55 AM
  2. Xin rom cook galaxy w i8150
    Bởi nanhtrang trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 04-06-2012, 01:45 AM
  3. hỏi cách root và unroot máy lg p970 room 2.2
    Bởi xulymoitruong trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 03-31-2012, 07:51 AM
  4. (Galaxy Mini) Mong các bác giúp đỡ về Root và Unroot!
    Bởi s2_cloud_s2 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 03-20-2012, 07:06 AM
  5. help root samsung galaxy w i8150
    Bởi khanhn14 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 03-06-2012, 01:48 AM