Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi Muommupmip
    E đang cần vay gói 30kb để mua bên khu Thạch Bàn. Có bác nào ở đây cho vay để mua khu này ko?
    cho em hỏi có phải CT2 Thạch Bàn không ạ, nếu phải thì bên em có làm chị nhé
    E.Linh 0973633461
    email linhnm1@tpb.com.vn

Hồ sơ để vay được của mình đang bị vướng giấy xác nhận bảo hiểm đủ 1 năm. Mình đến hết tháng 5 mới đóng đủ 12 tháng. Tuy nhiên hôm nay qua hỏi bên nhân sự thì họ bảo không thể xin giấy xác nhận cho mình được vì cty vẫn đang nợ chưa đóng bảo hiểm tháng 5 cho bên BHXH, mà công ty đang kẹt tiền nên chưa đóng ngay được. Có bác nào ở đây có cao kiến gì có thể xử lý được vụ này không xin tư vấn giúp mình với! Thanks!

Mình đánh dấu, đang muốn mua chung cư Ruby city Việt Hưng và vay gói 30 nghìn tỷ mà chưa biết phải làm sao đây? Rất mong đc các bố mẹ giúp đỡ tư vấn ah!

mình làm bên lĩnh vực Bất Động Sản nên m nắm rất rõ về dự án HH2B , thủ tục vay gói 30 nghìn tỷ bên mình 3 ngày là xong vì bên mình có quan hệ với bên ngân hàng, m tên Trần Hoàn làm ở Công ty cổ phần Bất Động Sản Vigreenland ở tòa nhà 15T, nguyễn thị điểm, cầu giấy ,sđt mình: 0962 018 602 nếu bạn tin tưởng mình và có thời gian mình sẽ tư vấn cho bạn hiểu hết về chung cư linh đàm,

Hồ sơ để vay được của mình đang bị vướng giấy xác nhận bảo hiểm đủ 1 năm. Mình đến hết tháng 5 mới đóng đủ 12 tháng. Tuy nhiên hôm nay qua hỏi bên nhân sự thì họ bảo không thể xin giấy xác nhận cho mình được vì cty vẫn đang nợ chưa đóng bảo hiểm tháng 5 cho bên BHXH, mà công ty đang kẹt tiền nên chưa đóng ngay được. Có bác nào ở đây có cao kiến gì có thể xử lý được vụ này không xin tư vấn giúp mình với! Thanks!
    Trường hợp của bạn giống với khách hàng của mk và bên ngân hàng đã giải quyết oke, bạn có thể alo trực tiếp mình để trao đổi cụ thể nhé! 0966.399.570. mk tên Thúy

bạn cũng có thể xin xác nhận của công ty đã đóng bảo hiểm - Vì là bạn nợ bảo hiểm chứ chưa chốt sổ bảo hiểm nên bên mình có thể giúp bạn giải quyết trường hợp này, Alo mk nhé. 0966.399.570. mk tên Thúy nha

Bạn Thúy bên ngân hàng nào vậy?

Mình cũng thích ở Linh Đàm đẹp và mát lắm nhưng chính ra ko tiện đường như khu KVKL mình đang ở. Bây giờ các bố mẹ mua thì hợp lý quá rùi đc vay ngân hàng lãi suất thấp. Em họ mình cũng đang tham khảo chắc sẽ mua tòa HH2 LĐ

Mình cũng mua nhà dưới Linh Đàm và đã làm xong thủ tục vay gói 3000 tỷ do ngân hàng VietinBank cho vay.MÌnh mới lấy vợ, mình làm công chức còn vợ mình làm ngoài. Gía ngôi nhà mình là 960 triệu, mình vay 60% trả trong 15 năm mỗi tháng là 5,5 triêu. Mình nghĩ với thu nhập của bạn hoàn toàn có thể mua được.

Trích dẫn Gửi bởi kysuxaydung88
    Mình cũng mua nhà dưới Linh Đàm và đã làm xong thủ tục vay gói 3000 tỷ do ngân hàng VietinBank cho vay.MÌnh mới lấy vợ, mình làm công chức còn vợ mình làm ngoài. Gía ngôi nhà mình là 960 triệu, mình vay 60% trả trong 15 năm mỗi tháng là 5,5 triêu. Mình nghĩ với thu nhập của bạn hoàn toàn có thể mua được.
    Cho mình hỏi sau khi bạn nộp hồ sơ cho Vietin thì bao lâu sau có kết quả là có được vay hay không vậy?

Các Chủ đề tương tự

1. chung cư 700tr tại đống đa thanh toán linh hoạt
    Bởi tranngoan trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-17-2015, 03:37 PM
  2. Căn 2 ngủ chung cư HH2B Linh Đàm chênh thấp
    Bởi seotn trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Bài viết cuối: 07-17-2015, 02:18 PM
  3. Bán căn hộ 646 chung cư vp6 linh đàm-chênh chỉ 220 triệu
    Bởi seotn trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Bài viết cuối: 07-15-2015, 10:18 AM
  4. Mở bán chung cư D2CT2 HUD-6 Tây Nam Linh Đàm
    Bởi nguyentuanvuset trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Bài viết cuối: 07-14-2015, 09:36 AM
  5. Cắt tóc kiểu đầu siêu ngắn như Mỹ Linh ở đâu?
    Bởi quanghien2212 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 10-04-2013, 08:55 PM