Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Có nên vay gói 30000 tỷ để mua chung cư ở khu Linh Đàm?

Hôm nay mình lập topic này để cần sự tư vấn của mọi người xem có nên mua chung cư ở khu vực Linh Đàm không? Mình mới lập gia đình được 3 năm, có 1 cu con. Hai vợ chồng thu nhập hàng tháng 20tr nhưng vì thuê nhà và chi phí nên vợ chồng tích lũy không được nhiều, vì công việc nên mình thường xa nhà, vợ cùng con ở nhà thuê. Đợt này thấy mấy anh em trong công ty nói có những khu chung cư dưới Linh Đàm của bên Mường Thanh, giá vừa túi tiền người thu nhập trung bình, bên cạnh đó là nằm trong diện được vay 30000 tỷ. Thực sự nếu mua được căn hộ tầm 1 tỷ và bên cạnh đó vay được tầm 60% thì mình nghĩ đó là điều rất nhiều papa và mama còn trẻ ở đây mong muốn. Cha mẹ nào có kinh nghiệm hoặc đã mua chia sẻ thông tin cho mình và mọi người biết thêm nhé. Cảm ơn mọi người!

Em cũng đang hóng vụ này. Nhưng thủ tục làm hồ sơ vay 30.000 tỷ đâu có dễ đâu ạ. Lót dép ngồi hóng các bố mẹ chia sẻ

Trích dẫn Gửi bởi Lifeisnowait
    Em cũng đang hóng vụ này. Nhưng thủ tục làm hồ sơ vay 30.000 tỷ đâu có dễ đâu ạ. Lót dép ngồi hóng các bố mẹ chia sẻ
    Thủ tục thì khá đơn giản, quan trọng là bạn có đủ điều kiện ( thu nhập,..) hay không thôi. Bạn có nhu cầu có thể ib thông tin mình tư vấn cho nhé.

Trích dẫn Gửi bởi quangnt2109
    Hôm nay mình lập topic này để cần sự tư vấn của mọi người xem có nên mua chung cư ở khu vực Linh Đàm không? Mình mới lập gia đình được 3 năm, có 1 cu con. Hai vợ chồng thu nhập hàng tháng 20tr nhưng vì thuê nhà và chi phí nên vợ chồng tích lũy không được nhiều, vì công việc nên mình thường xa nhà, vợ cùng con ở nhà thuê. Đợt này thấy mấy anh em trong công ty nói có những khu chung cư dưới Linh Đàm của bên Mường Thanh, giá vừa túi tiền người thu nhập trung bình, bên cạnh đó là nằm trong diện được vay 30000 tỷ. Thực sự nếu mua được căn hộ tầm 1 tỷ và bên cạnh đó vay được tầm 60% thì mình nghĩ đó là điều rất nhiều papa và mama còn trẻ ở đây mong muốn. Cha mẹ nào có kinh nghiệm hoặc đã mua chia sẻ thông tin cho mình và mọi người biết thêm nhé. Cảm ơn mọi người!
    Bạn và chồng làm công chức nhà nước hay làm tư nhân?

Đang ở
    Hanoi
    Mẹ nó a lô em tư vấn cho nhé. Em chuyên hỗ trợ gói vay và thủ tục mua bán căn hộ vay theo gói 30.000 tỷ Mẹ nó cần hỗ trợ thủ tục hoặc quan tâm chung cư mua theo gói này a lô em nhé. Em hỗ trợ nhiệt tình. Thân!

Bạn đọc tin nhắn inbox nhé! Mình đã inbox mà không thấy bạn trả lời!

Thủ tục và điều kiện vay gói 30k tỷ hiện giờ cũng rất dễ, các dự án mà gói 30k tỷ hỗ trợ gồm:
    - Nhà ở xã hội: Đương nhiên thuộc đối tượng được vay, không cần điều kiện gì thêm
    - Nhà ở thương mại: có giá bán dưới 1,05 tỷ 1 căn. Trước đây quy định là nhà ở thương mại có diện tích dưới 70m2 và giá bán dưới 15 triệu/m2 nhưng giờ chỉ quy định tổng giá bán căn hộ dưới 1,05 tỷ.
    Bố mẹ nào cần thêm thông tin hoặc thủ tục vay gói 30k tỷ cứ call cho mình số 0961187557 mình sẽ tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Mình là Huy chuyên viên tín dụng ngân hàng VCB, anh/chị nào muốn vay theo gói 30000 tại khu Linh Đàm cứ gọi trực tiếp cho mình nhé, mình đã làm rất nhiều hồ sơ tại đây rồi> Sdt: 0948801396

Các bác cho em hỏi Nếu vay gói 30kb thì có nhất thiết là chỉ được vay của NH đã có thỏa thuận hợp tác 3 bên với cđt không, hay là ngân hàng nào trong diện 30kb cũng được vậy?

E đang cần vay gói 30kb để mua bên khu Thạch Bàn. Có bác nào ở đây cho vay để mua khu này ko?

Các Chủ đề tương tự

1. chung cư 700tr tại đống đa thanh toán linh hoạt
    Bởi tranngoan trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-17-2015, 03:37 PM
  2. Căn 2 ngủ chung cư HH2B Linh Đàm chênh thấp
    Bởi seotn trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Bài viết cuối: 07-17-2015, 02:18 PM
  3. Bán căn hộ 646 chung cư vp6 linh đàm-chênh chỉ 220 triệu
    Bởi seotn trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Bài viết cuối: 07-15-2015, 10:18 AM
  4. Mở bán chung cư D2CT2 HUD-6 Tây Nam Linh Đàm
    Bởi nguyentuanvuset trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Bài viết cuối: 07-14-2015, 09:36 AM
  5. Cắt tóc kiểu đầu siêu ngắn như Mỹ Linh ở đâu?
    Bởi quanghien2212 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 10-04-2013, 08:55 PM