Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Mình trả lời hộ mẹ linhbee nhé.
    - Theo qui hoạch, đường Nguyễn Khuyến hai làn xe chạy giữa KDT Văn Quán chạy qua tòa nhà.
    - Mua chênh: Đây thực ra là "chiêu" bán hàng của CDT. Giá trên hợp đồng chỉ là 13.9, nhưng CDT tính giá cuối cùng là 14.5. Phần chênh giữa hai giá cũng rơi vào 45-50tr. Phần này thu không có hóa đơn chi hết. Mình đồ rằng đây là phần lợi nhuận thu thêm NDT muốn lách thuế + bồi dưỡng cho bên sàn/nhân viên bán hàng mặc dù các bạn có giải thích là chi phí cho PR quảng cáo.

Trích dẫn Gửi bởi tranquocdat
    Xin chao hàng xóm, mình cũng vừa xuống tiền mua căn 1004 vào chiều ngày hôm qua, xong xuôi thủ tục lúc gần 6pm, bạn 6h30 chắc sau mình tí
    Chào hàng xóm. Có j tương trợ bạn nhóe.

Trả lời xong mới thấy mẹ linhbee trả lời rồi hí hí ...

Đường Nguyễn Khuyến kéo dài qua tòa nhà thì khu nghĩa địa có di chuyển đi không nhỉ.Mà hợp đồng sau 8/4 vs trước ngày 8/4 khác nhau cách tính diện tích thì sau này sổ đỏ vs phí dịch vụ tính thế nào nhỉ

Ok bạn linhbee.
    Nếu chiếu theo tiến độ chung cư viện bỏng, thì có khả năng sẽ ta nhận nhà vào trước tết 2016 khoảng 1-2 tháng. Qua tết thì mới có thể ở được. Có điều lúc đấy là CT2 đang xây, nên ta phải chấp nhận sống chung với bụi 1 thời gian là chắc chắn. Căn của bạn và của mình quay vào trong, hi vọng sẽ đỡ bụi

Khu nghĩa địa chắc chỉ lấy 1 ít đất để làm đường, chứ mình nghĩ chuyển nghĩa địa khó lắm. Giữa Văn Quán cũng có 1 nghĩa trang rất to, nhưng đâu có chuyển được. Nếu ko vì nghĩa trang thì mình đã lấy căn 05 cho nó đẹp
    Trích dẫn Gửi bởi cuong.hy
    Đường Nguyễn Khuyến kéo dài qua tòa nhà thì khu nghĩa địa có di chuyển đi không nhỉ.Mà hợp đồng sau 8/4 vs trước ngày 8/4 khác nhau cách tính diện tích thì sau này sổ đỏ vs phí dịch vụ tính thế nào nhỉ

Khu nghĩa địa này nhỏ xíu à. Vài chục ngôi mộ. Xung quanh kín toàn nhà ở. Mộ sát lưng nhà luôn. Có một con đường đi qua đó, người xe nườm nượp ngày đêm. Mình mới chuyển đi. Ngày trước thì hầu như ngày nào chả đi qua đây hihi...
    Thấy các bạn bán hàng bảo đường Nguyễn Khuyến kéo dài đi giữa hai tòa CT, còn chưa hình dung ra được nó như thế nào. Mình chỉ có thể khẳng định đường NK hiện giờ dừng đúng cổng công trường đang thi công, xung quanh là khu liền kề của Văn Quán.

Trích dẫn Gửi bởi tranquocdat
    Ok bạn linhbee.
    Nếu chiếu theo tiến độ chung cư viện bỏng, thì có khả năng sẽ ta nhận nhà vào trước tết 2016 khoảng 1-2 tháng. Qua tết thì mới có thể ở được. Có điều lúc đấy là CT2 đang xây, nên ta phải chấp nhận sống chung với bụi 1 thời gian là chắc chắn. Căn của bạn và của mình quay vào trong, hi vọng sẽ đỡ bụi
    Chỗ viện bỏng mình thấy chậm khoảng 3 tháng thôi. Như vậy nếu theo hợp đồng và theo cách hy vọng như ở Viện bỏng thì mình nghĩ chỗ này sẽ xong vào khoảng tết 2015 hoặc chậm hơn một tí.

Trích dẫn Gửi bởi Bé Tấm
    Khu nghĩa địa này nhỏ xíu à. Vài chục ngôi mộ. Xung quanh kín toàn nhà ở. Mộ sát lưng nhà luôn. Có một con đường đi qua đó, người xe nườm nượp ngày đêm. Mình mới chuyển đi. Ngày trước thì hầu như ngày nào chả đi qua đây hihi...
    Thấy các bạn bán hàng bảo đường Nguyễn Khuyến kéo dài đi giữa hai tòa CT, còn chưa hình dung ra được nó như thế nào. Mình chỉ có thể khẳng định đường NK hiện giờ dừng đúng cổng công trường đang thi công, xung quanh là khu liền kề của Văn Quán.
    Ngày xưa dân cư thưa thớt, chôn cất bừa bãi, thế nên hay có những cụm vài ba chục ngôi mộ rải rác. Bây giờ đất chất người đông, người sống lấn của người chết nên những chỗ như thế này mình thấy cũng ko vấn đề gì mẹ nó nhỉ. Mình biết nhiều chỗ còn kinh dị hơn nhiếu. Kim Văn, Kim lũ, mấy khu nhà ở tái định cư ở chùa Láng, ...

Đường Nguyễn Khuyễn ko đi qua giữa 2 tòa CT bạn à. Mà là 2 tòa sẽ nằm cùng 1 bên phía viện 103. Bạn có thể vào wikimapdia để xem
    Trích dẫn Gửi bởi Bé Tấm

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 03-15-2015, 06:53 AM
  2. Chia sẽ cùng nhau cách làm giảm rụng tóc.
    Bởi giangcute trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-14-2014, 07:56 PM
  3. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 12-13-2014, 08:44 PM
  4. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 10-06-2014, 10:38 PM
  5. Asus G750 JM có 2 loại sao ?? Gía chênh nhau rất cao ??
    Bởi trieulamads trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 08-20-2014, 05:28 PM