Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Hội những người đã và đang chuẩn bị mua nhà ở HH2 The Sparks Dương Nội

Đang ở
    http://vietsel.com/khoa-hoc-php-mysql/
    Anh chị còn có ý định mua chung cư ở hà đông k vậy. Chị tìm hiểu về HH2ABC được nhiều chưa.
    E thấy dự án ấy cũng rất tốt

Vợ chồng mình cũng tìm hiểu được 2 tuần rồi. Hình như dự án này chưa mở bán mà sàn đã bán rồi thì không biết thông tin thế nào

Trích dẫn Gửi bởi tuyetmaihn15
    Vợ chồng mình cũng tìm hiểu được 2 tuần rồi. Hình như dự án này chưa mở bán mà sàn đã bán rồi thì không biết thông tin thế nào
    20/5 là mở bán chị à. chị có thể cho em sdt để trao đổi thông tin chi về dự án được chứ. Mr Đông 0976643459 mail: tieuchidong@gmail.com

HH2 chắc giá tầm 16,5 là khá mềm, nội thất cũng chuẩn, nhưng mà địa thế xét theo phong thủy thì khá xấu, trước mặt bị chắn bởi cầ vượt, phải đi qua đường tàu, và một vài vấn đề khác em không tiện nói.
    Nếu không khó khăn quá về tài chính thì mẹ xem xét khu Park View ngay vòng xuyến xem sao.

Mua đi bạn về làm hàng xóm, mình cũng đã cọc 1 căn tòa A. Mình nghĩ về tiến độ thì bạn yên tâm đi vì chủ đầu tư cũng khá là uy tín. Còn về vị trí thì tất nhiên ko đẹp bằng Parkview rồi nên giá rẻ hơn. Tùy vào kinh tế của mình mà chọn thôi.

Trích dẫn Gửi bởi tuyetmaihn15
    Theo thông tin tìm hiểu được thiˋ bên này đa˜ ra tâg 9 vaˋ 22 cho mẹ no´ chọn. Hehe.

Trích dẫn Gửi bởi mailuu1152
    Theo thông tin tìm hiểu được thiˋ bên này đa˜ ra tâg 9 vaˋ 22 cho mẹ no´ chọn. Hehe.
    chắc a tìm hiểu cho chị chọn à. hiện tại mới có 5 sàn là 3 8 15 18 23 thôi a nhé. e thấy 8 15 18 là đẹp mà

Trích dẫn Gửi bởi phamvandongbdsgmail
    chắc a tìm hiểu cho chị chọn à. hiện tại mới có 5 sàn là 3 8 15 18 23 thôi a nhé. e thấy 8 15 18 là đẹp mà
    Em nghe ngóng thế, mới hỏi 1 cụ bên chủ đầu tư mà... bạn bên sàn nào thế? chênh choác j ko?

Chung cư này nằm ở đâu bạn nhỉ? mình có 300 triệu, không biết mua nổi không?

Các Chủ đề tương tự

1. Xuan Mai Sparks Tower tuần lề vàng nhiều quà tặng
    Bởi duongbk123_vip2 trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-16-2015, 12:39 PM
  2. Công thức do cực chuẩn xem mặt ai hợp với tóc ngắn
    Bởi tnets111 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-20-2015, 10:52 PM
  3. Nhờ Anh Chị tư vấn build thế này chuẩn chuâ ạ?
    Bởi ldtbk123 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 04-12-2014, 04:02 PM
  4. Mái tóc bóng đẹp nhờ mặt nạ chuối
    Bởi meonho trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 10-08-2013, 07:18 AM