Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Bác quan tâm tới 2 chung cư khác nhau hoàn toàn thế!
    Khác nhau về vị trí.
    Khác nhau về phân khúc khách hàng
    Xem thêm bác nhé: http://chungcudaily.blogspot.com/

Về giá thì mình nghĩ mặt bằng chung ở khu này giá Green Star là ổn rồi, diện tích vừa phải hợp tài chính nhiều đối tượng. Cái mình lăn tăn là điều khoản trong hợp đồng có vẻ ko rõ ràng lắm về cách tính thông thủy hay tim tường? Và trên 1 mặt sàn có 13 căn hộ và có 4 thang máy phải không các bạn MG? Có chinh xác bao nhiêu tầng thương mai vậy? Tầng căn hộ gồm bao nhiêu tầng? (với tòa B4 và B5 đang mở bán)

Điều 2 trong hợp đồng đã ghi rõ là tính theo diện tích thông thủy rồi mà anh. Trên 1 sàn có 13 căn hộ và có 3 thang máy. Về quy mô thì tòa nhà cao 21 tầng, 2 tầng thương mại dịch vụ, từ tầng 3 - tầng 21 là khu căn hộ.

ah chị quan tâm đến dự án,mong muốn được sở hữu một hoặc nhiều hơn những căn hộ mơ ước tại GreenStars, hãy liên lạc với em để có được những thông tin chi tiết ah chị nhé..
    Hotline : 0164.4093.164
    0164.894.3356
    gmail: chuhuuluc.vud@gmail.com

Gửi bạn nào bán CC green star gửi inbox cho mình
    chị nghĩ ở đây có sự nhập nhằng về địa phận vì khu DTM Thành phố giao lưu mà dự án Green Star là một phần trong đó không thuộc địa phận quận Cầu Giấy để mà có suất học ở trường Dịch Vọng mà nó thuộc địa phận Từ Liêm. Việc mới đây Từ Liêm được lên quận thì để em đánh giá CC Green Star thuộc quận nội thành thì chị không bình luận, nhưng nếu đánh đồng như thế thì cả CC Sails Tower Sông Nhuệ ở tít phía ngoài kia cũng tính là chung cư quận nội thành đấy, cho nên mức giá 1,4 tỷ cho căn 60m2 tính theo tiêu chí quận nội thành ấy không hề cạnh tranh đâu em ạ.
    Còn việc sàn phân phối BDS phải có lãi, chị đồng ý kinh doanh ai cũng có lãi. Nhưng có lãi 40-50 triệu trên đầu 1 căn hộ phân phối và lãi đến hơn 200 triệu là một khoảng cách quá xa. Đầu quý tư năm ngoái người thân của chị mua CT3 Cổ Nhuế căn to nhất trả chênh có 45 triệu thôi em ạ, nên chị cũng sẽ không có ý kiến gì nếu mức chênh cho Green Star cũng nằm trong khoảng chấp nhận được này.
    Còn thông tin ở đâu rao 19,8 thì ở đây này, cũng nêu rõ căn 60m2 từ 1,1 tỉ chứ không phải 1,4 tỉ như các bạn môi giới trên này đâu nhé http:///ban-can-ho-chung-cu-duong-ph...-343-pr4980063
    Thông tin thì nói có sách mách có chứng chứ các bạn cứ nói chung chung bên em làm trực tiếp với CDT có giá tốt thì ai chả nói được.

Trích dẫn Gửi bởi jellybeans168
    Gửi bạn nào bán CC green star gửi inbox cho mình
    Còn việc sàn phân phối BDS phải có lãi, chị đồng ý kinh doanh ai cũng có lãi. Nhưng có lãi 40-50 triệu trên đầu 1 căn hộ phân phối và lãi đến hơn 200 triệu là một khoảng cách quá xa. Đầu quý tư năm ngoái người thân của chị mua CT3 Cổ Nhuế căn to nhất trả chênh có 45 triệu thôi em ạ, nên chị cũng sẽ không có ý kiến gì nếu mức chênh cho Green Star cũng nằm trong khoảng chấp nhận được này.
    Còn thông tin ở đâu rao 19,8 thì ở đây này, cũng nêu rõ căn 60m2 từ 1,1 tỉ chứ không phải 1,4 tỉ như các bạn môi giới trên này đâu nhé http:///ban-can-ho-chung-cu-duong-ph...-343-pr4980063
    Thông tin thì nói có sách mách có chứng chứ các bạn cứ nói chung chung bên em làm trực tiếp với CDT có giá tốt thì ai chả nói được.
    Cảm ơn chị jellybean nhé, em cũng đang tìm hiểu khu này
    Nhờ các bạn phân phối trả lời giúp với

13 căn hộ trên một sàn, có 18 tầng căn hộ, và có 3 thang máy, tổng căn hộ là 468 căn/3 thang máy = 78 căn/1 thang. Vậy thì cũng ban căng nếu như tham khảo cái bình luận này của 1 mẹ trên facebook: "D1 thì có 11 căn/ sàn, 36 tầng, 5 thang máy vị chi gần 80 hộ/ thang. Mình làm ở tòa 34 tầng 8 thang máy tầm gần 8h vẫn trung bình là 15 - 20p mới có thang. Nếu ở đây dự là đi làm từ 7 h cho chắc"
    Mình đang hi vọng nó được 4 thang máy nhưng không phải, chỗ để xe cũng có 2 tầng hầm, như quảng cáo thì mỗi nhà để được 1 ô tô nhưng tầng hầm 2 thì lam dich vu thương mai rồi nên không hiểu quảng cáo có đúng sự thật không.
    Mức giá này ỏ đây mình vẫn nghĩ là chấp nhận được, chỉ xem các tiện ích đi kèm có giống quảng cáo không thui. Có trường Pham Van Đồng to tướng trong khu đó không biết đã vận hành chưa

Trường học đã đi vào hoạt động rồi đó ah chị ạ,còn về dự án thì cũng có những khuyết điểm nhỏ thôi ạ,nhưng những mặt tiện ích hay những hoạt động khác thì chắc chắn là sẽ khó có điểm chê được ạ

Mình cũng là một khách hàng đang dõi theo và mong chờ dự án này chính thức mở bán, thấy giá gốc cđt là 21 đã có vat và nội thất, đang máu muốn quyết luôn mà kiểm tra các sàn toàn báo 22,9 đến 23,2. Hôm nay lặn lội đến công trường, phi vào trụ sở cty đoi gặp cđt thì đc trẢ lời hiện dự án chưa có bộ phận bán hàng và tiếp đón, đành chờ đợi và hi vọng

Trích dẫn Gửi bởi letrannganan
    Mình cũng là một khách hàng đang dõi theo và mong chờ dự án này chính thức mở bán, thấy giá gốc cđt là 21 đã có vat và nội thất, đang máu muốn quyết luôn mà kiểm tra các sàn toàn báo 22,9 đến 23,2. Hôm nay lặn lội đến công trường, phi vào trụ sở cty đoi gặp cđt thì đc trẢ lời hiện dự án chưa có bộ phận bán hàng và tiếp đón, đành chờ đợi và hi vọng
    Dự án chính thức mở bán và nhận đặt cọc rồi anh ạ ( tòa 21B4 ). Giá gốc thì là 21 còn giá bán thì là 22.9 - 23.2. Anh đợi thêm 1 thời gian nữa thì chắc sang đợt mở bán thứ 2 rồi và giá chắc sẽ nhích lên 1 chút anh ạ

Các Chủ đề tương tự

1. Mở bán 50 chung cư Five Stars Garden Kim Giang
    Bởi datxanhmb81 trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-18-2015, 08:59 AM
  2. mặt bằng Chung cư Five Stars Garden số 2 Kim Giang
    Bởi datxanhmb81 trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Bài viết cuối: 07-15-2015, 11:01 AM
  3. Mỏ bán tòa Ả - dự án Green Star Phạm Văn Đồng
    Bởi mm22mm trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản