Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 9 của 9

mình cũng đang quan tâm nhưng dự án này xa trung tâm quá >.<

em cũng quan tâm khu này, theo em khu vực này giao thông đường xá rất tốt, bạn có thể đi lại thuận tiện và nhanh chóng đến các trung tâm thương mại gần nhất như BigC thăng long, The Garden, Royal, khu giải trí Thiên Đường Bảo Sơn,... Dân cư ở đây đông đúc, tấp nập hơn hẳn rồi. Xung quang còn có rất nhiều khu đô thị mới với nhiều cơ sở hạ tầng hiện đại đã đi vào hoạt động. Với tài chính như nhau thì ở đây em chọn sẽ có nhiều lựa chọn hơn, căn hộ rộng rãi hơn đẹp hơn ở khu trung tâm. H em quan tâm nhiều đến tiến độ và giá cả. Nếu bác nào có cập nhật gì ngon thì share cho em với nhé. Tks các bác

Ở đây giá cả phải chăng chỉ tầm 14-15tr /m2 lại dc vay gói 30k ty ( đặc biệt là giao thông thuận tiện nên mình nghĩ là rts hợp lý các mẹ ah)

Tập đoàn nam cường thì các bác đều biết rùi.dự án này thiết kế khá đẹp.không gian rộng.mà tầm tiền cũng vừa túi.giao thông qua thuận tiện luôn.bác nào quan tâm thì inbox cho e.e gửi cho ít tài liệu
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của canhnd17

theo em biết thì tập đoàn CEN đã mua lại ba tòa H - J - K tại tổ hợp CT07 Dương Nội của Nam Cường và biến thành tiểu khu Park View Residence rồi.

Theo e cái tiểu khu Park View Residence của bên Cen mua lại chất lượng căn hộ cũng ok.lại được vay gói 30 nghìn tỷ nữa.giá thì vừa tầm

Mình mới chuyển về khu Duong Noi ở.Minh thấy ở đây rất thoáng mát,moi tầng co ít căn nên đi lại rất thuận tiện không phải bon chen mà hợp với túi tiền mỗi tội buồn.. Bạn cân nhắc xem.Chuc bạn mua được nhà như ý!

Nếu Bác muốn mua ở khu này thì mua ngay Parkiew Residence nhé, có gì cứ Alo Em em tư vấn cho, nếu Bác cần vay gói 30K tỷ nữa cũng ok hết nhé

Các Chủ đề tương tự

1. Chung cư tây hồ tây là một lựa chọn đúng đắn
    Bởi mm22mm trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-29-2015, 09:48 AM
  2. Mua chung cư quận Cầu Giấy
    Bởi ductho2buy trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 06-07-2015, 06:37 PM
  3. Nhờ tư vấn về chung cư Phú Thọ và chung cư 312 Lạc Long Quân
    Bởi ngochakipo trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Trả lời: 3