Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 9 của 9

Trích dẫn Gửi bởi limpham85
    Sắp 2/9 rồi, năm nay được nghỉ tận 4 ngày, các mẹ đã định đi đâu chưa ah? Nhà em năm nay mới được đi du lịch 2/9 nhưng không biết nên đi đâu cả? và cũng không biết nên đi như thế nào nên tự đi hay đi theo tour? Các mẹ (các bố) tư vấn nhà em với ah. Mẹ cháu xin cảm ơn ah!
    Tùy vào kinh tế nhà bác thôi nhiều điểm du lịch nếu muốn đi gần chọn Flamigo đại lải , hoặc lên Vresort hòa bình , Emeranda NInh Bình...
    nếu xa hơn có thể lựa chọn phú Quốc , Mũi Né , Vũng Tàu, Đà Nẵng Hội An.....

Đang ở
    Lạc Long Quân - F.5 - Q.11
    Đã có nhà nào chọn nghỉ tại khách sạn 5* ở tại HN chưa nhỉ, mình năm nay đang có ý định ko đi chơi đâu xa đông đúc mà lựa chọn nghỉ tại Hn luôn. Hihi, nhà nào đã thực hiện thế rồi cho mình xin ít kinh nghiệm với?

2/9 mà đi du lịch thì nên có kế hoạch và lo trc chứ tới đó đông lắm, đi đâu cũng bị chặt chém. Nhà em ít khi đi du lịch dịp lễ lắm, thường lễ lộc chỉ gặp gỡ bà con bạn bè tụ tập 1 nhà nào đó để làm tiệc. Chứ đi du lịch đông bị chặt chém lại còn nhiều người quá chẳng vui.

Trích dẫn Gửi bởi thao_venus
    2/9 mà đi du lịch thì nên có kế hoạch và lo trc chứ tới đó đông lắm, đi đâu cũng bị chặt chém. Nhà em ít khi đi du lịch dịp lễ lắm, thường lễ lộc chỉ gặp gỡ bà con bạn bè tụ tập 1 nhà nào đó để làm tiệc. Chứ đi du lịch đông bị chặt chém lại còn nhiều người quá chẳng vui.
    vâng, mọi năm em cũng tu tập nhưng năm nay muốn đi chơi cho thoải mái vì nghỉ dài. Em cũng sợ bị chặt chém nên tính mua tour, cũng tìm hiểu xơ xơ thì thấy đi Mộc Châu cũng hay vì có lễ hội j đấy và cảnh thì cũng rất ok (vì em cũng đi rồi). Có mẹ nào đi Mộc Châu dịp này chưa ah? Chia sẻ cho em một chút được không?

Trích dẫn Gửi bởi methuyudc
    Đã có nhà nào chọn nghỉ tại khách sạn 5* ở tại HN chưa nhỉ, mình năm nay đang có ý định ko đi chơi đâu xa đông đúc mà lựa chọn nghỉ tại Hn luôn. Hihi, nhà nào đã thực hiện thế rồi cho mình xin ít kinh nghiệm với?
    Hihi, một ý kiến mới lạ ạ!

Các ngày lễ này minh khuyên nếu đi du lịch thì booking ks sớm hoặc nếu book tour thì đỡ phải lo lắng hơn, vì cty dịch vụ họ lo cho mình hết...

Trích dẫn Gửi bởi methuyudc
    Hay đó, làm 1 - 2 đêm trên tầng 72 Keangnam chẳng hạn! Chạy thể dục ngắm thành phố trên cao. Có giá tốt khi đặt qua du lịch đó bạn!

Trích dẫn Gửi bởi info_vietau01
    Hay đó, làm 1 - 2 đêm trên tầng 72 Keangnam chẳng hạn! Chạy thể dục ngắm thành phố trên cao. Có giá tốt khi đặt qua du lịch đó bạn!
    Bạn có giá tốt của ks Intercontienental đêm 1/9 không báo mình với nhé?