Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Cần các mẹ từng đi Vinpearl góp ý đi du lịch ở đây?

Nghe mấy đứa bạn ngoài HN đi Nha Trang về cứ khoe mãi, post hình lên facebook nhìn thích quá các chị ạ, Thành ra em ở gần đó mà lại chưa được đi lần nào ^^. Không biết có mẹ đã từng đến đây rùi cho em xin ít kinh nghiệm đi chơi ở đây với ạ ?
    Có một vấn đề mà chắc là ai cũng quan tâm đó là chi phí nghe mấy đứa bạn em nói thì phòng rẻ nhất cũng tầm 650USD/đêm. Có phải không các mẹ?

Không đắt như vậy đâu chị ơi, giá phòng tùy theo thời điểm, phòng rẻ nhất có lúc chỉ 150 USD thôi.
    Ngoài Vinpear ra ở Nha Trang có nhiều điểm tham quan thú vị lắm.

Mình từng đi cả Vinpearl NT và Vinpearl ĐN rùi, cái ảnh mà bạn post là của ĐN chứ k fai của NT.hì. Nói chung mình vẫn vote cho Vinpearl Nha trang về tất tật: service, ăn uống, vui chơi...nhất định mình fai quay trở lại đây. Còn về giá thì k thể cao như bạn nói đc. tầm 170$-220$ là đi thoải mái rồi, tất nhiên bạn fai đặt qua các cty du lịch để đc giá mềm như thế.hihi.chúc vui vẻ.

Hóng hớt, em đang thèm được đi Nha Trang Vũng Tàu quá nhưng điều kiện chưa cho phép. Đợt rồi đi Đà nẵng tí thì máu lên bay ra Nha Trang chơi nhưng nghĩ đến tiền chẳng còn nhiều lại thôi.

Trích dẫn Gửi bởi totomeo
    Mình từng đi cả Vinpearl NT và Vinpearl ĐN rùi, cái ảnh mà bạn post là của ĐN chứ k fai của NT.hì. Nói chung mình vẫn vote cho Vinpearl Nha trang về tất tật: service, ăn uống, vui chơi...nhất định mình fai quay trở lại đây. Còn về giá thì k thể cao như bạn nói đc. tầm 170$-220$ là đi thoải mái rồi, tất nhiên bạn fai đặt qua các cty du lịch để đc giá mềm như thế.hihi.chúc vui vẻ.
    Vậy à, mình tìm được trên mạng thấy đẹp nên post lên. hihi Mong mọi người tư vấn giúp em ạ.

cái giá em nói chắc là VP luxury rùi, khu 6 sao mới ý mà khu luxury này nếu đặt qua các cty du lịch cũng ko tới giá đó, tầm 300usd-350usd thui, khu 5 sao cũ thì nếu em đi mua thấp điểm, book qua các cty du lịch thì tầm 150usd thôi ah, có lúc đc voucher của cty du lịch thì còn rẻ hơn, yên tâm là ko tới giá 650usd đâu

Đẹp quá bạn à. Nhưng mà mình nghĩ giá không mắc đến như vậy. Để mình hỏi em mình xem, nó cũng mới đi Vinpearl về tháng trước.

Trích dẫn Gửi bởi meomap2911
    cái giá em nói chắc là VP luxury rùi, khu 6 sao mới ý mà khu luxury này nếu đặt qua các cty du lịch cũng ko tới giá đó, tầm 300usd-350usd thui, khu 5 sao cũ thì nếu em đi mua thấp điểm, book qua các cty du lịch thì tầm 150usd thôi ah, có lúc đc voucher của cty du lịch thì còn rẻ hơn, yên tâm là ko tới giá 650usd đâu
    Thế hả chị, để em thử thăm dò xem có voucher không. đi cho rẻ.
    Trích dẫn Gửi bởi Ga va chuot
    Đẹp quá bạn à. Nhưng mà mình nghĩ giá không mắc đến như vậy. Để mình hỏi em mình xem, nó cũng mới đi Vinpearl về tháng trước.
    Vâng, chị hỏi giúp em chị nhé.

Vinpearl là điểm đến nghỉ dưỡng cho nhiều thành phần, đặc biệt là nghỉ dưỡng gia đình có các cháu nhỏ. Gia đình mình có 6 người lớn và 3 em bé, 3 năm nay, năm nào cũng phải đi VP Nha Trang 1 lần. Về tổng thể, VP NT vẫn hơn VP ĐN, vì khung cảnh biệt lập (ngoài đảo), khu vui chơi, và đặc biệt ăn 3 bữa, hợp với gia đình ngại đi lại. Năm nay mình vẫn đi lại tiếp lần thứ tư, có thể sang khu luxury, còn về giá, bạn book qua các công ty du lịch, giá sẽ rất OK, như các bạn ở trên từng tư vấn. Chúc bạn có kỳ nghỉ thú vị.

Chẵng biết các bạn thì như thế nào. Mình đi VPear Nha Trang cách đây 1 tháng, nhưng mình thì không thích lắm. Mình chỉ thích đi ra các Đảo ở Nha Trang hơn là qua VPear. Đi đảo nhìn quang cảnh thiên nhiên đẹp vô cùng, nước biển thì xanh biếc. Có lẻ mình thích cảnh đẹp của thiên nhiên hơn.
    Lễ 30/4 này, mình lại qua VPear lần nữa. Lần này đi miễn phí (cty tổ chức free) mình đang định thay vì đi VPear, mình sẽ liên lạc với HDV để mình đổi vé đi Đảo đây.