Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi vuongvuongvuong1
    Theo vương, anh chị có thể tham khảo khách sạn sunny, majestic, đenro nhé,
    Sunny thì đi bộ ra biển khoảng mấy phút zậyy bạn, vì thấy nằm trong hẻm

Trích dẫn Gửi bởi phamthihanh
    Sunny thì đi bộ ra biển khoảng mấy phút zậyy bạn, vì thấy nằm trong hẻm
    Sunny nằm hẻm Trần Phú đi bộ ra biển không đáng kể chị à ... nhưng khách sạn này lâu rồi, chất lượng thì không thể so sánh với những khách sạn mới như: Denpro, Majestic, Ruby, Nam Hùng, Golden Holiday, Golden Time ...

Trích dẫn Gửi bởi NTHOLIDAY02-P.TAM
    Sunny nằm hẻm Trần Phú đi bộ ra biển không đáng kể chị à ... nhưng khách sạn này lâu rồi, chất lượng thì không thể so sánh với những khách sạn mới như: Denpro, Majestic, Ruby, Nam Hùng, Golden Holiday, Golden Time ...
    Mình thì thấy thích KS Denpro, Majestic, Ruby hơn, nhưng giá hơi cao, mình thích phòng có ban công hoặc view càng tốt
    Còn KS Hải Âu thì sao moi người?

Mình thì thấy thích KS Denpro, Majestic, Ruby hơn, nhưng giá hơi cao, mình thích phòng có ban công hoặc view càng tốt
    Còn KS Hải Âu thì sao moi người?
    Nếu chị thích có ban công và view biển thì nên nghiên về khách sạn Ruby nhé, phòng deluxe có ban công, nên chọn từ tầng 5 trở lên là nhìn biển cực đẹp luôn.
    Còn khách sạn Hải Âu nằm đường Nguyễn Chánh, đi bộ ra biển tầm 5 phút, khách sạn này hồi giờ là chuyên về khách đoàn nên theo em nghĩ vẫn không bằng những khách sạn 3 sao mới ạ.

Mọi người cho em xin ý kiến galaxy 2 thế nào, em thấy vừa rẻ mà phòng cũng có view

Mọi người cho em xin ý kiến galaxy 2 thế nào, em thấy vừa rẻ mà phòng cũng có view
    Galaxy 2 là khách sạn Blue Sea sửa lại nâng lên 3 sao chứ không xây mới chị nhé, khách sạn này không có hồ bơi, đối diện là biển và có bãi giữ xe cũng rất tiện.
    Nếu có ý định ở khách sạn này thì em khuyên nên chọn phòng có sea view để cho thoáng nhé, chứ đừng chọn phòng bình thường vì rất là bí ạ.

Trích dẫn Gửi bởi NTHOLIDAY03-P.TAM
    Galaxy 2 là khách sạn Blue Sea sửa lại nâng lên 3 sao chứ không xây mới chị nhé, khách sạn này không có hồ bơi, đối diện là biển và có bãi giữ xe cũng rất tiện.
    Nếu có ý định ở khách sạn này thì em khuyên nên chọn phòng có sea view để cho thoáng nhé, chứ đừng chọn phòng bình thường vì rất là bí ạ.
    Thanks bạn nhiều nha. Chắc mình book ks này quá phòng sea view thấy được mà giá rẻ có 650k mà thấy đặt phòng ở chu du 24 rẻ hơn agoda nửa. Không biết đến lúc nhận phòng có đúng phòng như mình đặt k nửa

Thanks bạn nhiều nha. Chắc mình book ks này quá phòng sea view thấy được mà giá rẻ có 650k mà thấy đặt phòng ở chu du 24 rẻ hơn agoda nửa. Không biết đến lúc nhận phòng có đúng phòng như mình đặt k nửa
    Phòng của chị chọn là phòng Superior có cửa sổ hướng biển thôi chị nhé, chứ không có view biển trực diện. Cửa sổ view biển thì nhìn được tí xíu thôi nhé. Nên tham khảo lại đi chị à.

Trích dẫn Gửi bởi NTHOLIDAY02-P.TAM
    Phòng của chị chọn là phòng Superior có cửa sổ hướng biển thôi chị nhé, chứ không có view biển trực diện. Cửa sổ view biển thì nhìn được tí xíu thôi nhé. Nên tham khảo lại đi chị à.
    Mình cũng không rành nửa thấy ghi là Superior sea wiew nên nghĩ là có view biển, hóa ra là chỉ có cửa sổ nhìn biển được 1 tí xíu thôy hả, híc híc

Mình cũng không rành nửa thấy ghi là Superior sea wiew nên nghĩ là có view biển, hóa ra là chỉ có cửa sổ nhìn biển được 1 tí xíu thôy hả, híc híc
    Đúng rồi chị, chỉ có cửa sổ nhìn biển tí thôi à, nên em mới kêu chị tham khảo lại đó ạ.

Các Chủ đề tương tự

1. Kinh nghiệm cho tóc dầu bê bết
    Bởi linhkiendientuso1 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 04-17-2015, 08:47 PM
  2. Hòn Tằm Nha Trang Resort xin kinh nghiệm
    Bởi sunwear146 trong diễn đàn Du Lịch Và Giải Trí
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 08-04-2014, 06:26 AM
  3. Cho em hỏi về mặt nạ dưỡng tóc và kinh nghiệm ạ
    Bởi suanon trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 02-13-2014, 05:34 PM
  4. Kinh nghiệm ủ tóc bằng trứng gà
    Bởi raisemeup trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 09-11-2013, 03:10 AM
  5. Duỗi (ép) tóc - Kinh nghiệm và địa chỉ (HN)
    Bởi tinviet trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 01-19-2005, 10:51 PM