Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 9 của 9

Ở NT có nhìu ks lắm bạn ơi... Nếu chiều CN mới đến thì k lo hết phòng đâu. Bạn cứ xác định được thông tin cụ thể như số lượng người, ở bao nhiêu đêm, ks loại thế nào thì sẽ đặt phòng dễ dàng thôi mà ^^

Trích dẫn Gửi bởi yellow_bee
    Tình hình là rất tình hình, chiều chủ nhật em đến Nha Trang nhung hein nay chưa có ty thong tin gì về Khách sạn, em can trung tam sat biển co gi ca nha tu vân em nhe, gia phai chăng cac bác nhé.
    Thanks
    Bạn cần bao nhiêu phòng,số lượng người như thế nào,ngày h check in,check out,có gì bạn cứ alo cho mình 0938982835,yahoo tuuyen252 nha,cám ơn bạn

thanks cac ban nhe

Tình hình là rất tình hình, chiều chủ nhật em đến Nha Trang nhung hein nay chưa có ty thong tin gì về Khách sạn, em can trung tam sat biển co gi ca nha tu vân em nhe, gia phai chăng cac bác nhé.
    Thanks
    Mình có số khách sạn Ngọc sam 2 ở 18 Hoàng Hoa Thám nè bạn , phòng nhỏ nhỏ nhưng cũng sạch sẽ, giá thuê thì tầm 350k-500k/đêm thôi.mình vừa đi cuối tháng 6 vừa rồi thấy đc đấu. ở NT nhiều ks lắm. chỗ này cách biển có mấy chục mét thôi, đi bộ 2 ngã tư ngắn ngắn là đến bãi biển rồi, mà đi thẳng ra bãi đẹp trung tâm luôn đó , mình kết cái a nhân viên ở đây phụcvụ rất nhiệt tình, a ý chỉ cho mình nhiều thứ nên đi, cho thuê xe máy và bản đồ để mình đi thăm quan NT và tư vấn cho mình đi thế nào cho hợp lý nữa nhé, mình cho bạn số để bạn tham khảo nhé.mình du lịch ko biết thì gặp ng ở đó biết chỉ cho là tốt lắm đó.
    Số KS: 0583522839
    Số mr Tuấn nhân viên ks tớ nhắc đến ở trên : 09874323208
    bạn cứ gọi cho a này sẽ đặt phòng hoặc hỏi tư vấn phòng nhờ đặt giúp cũng đc, a ý còn tư vấn cho mình giá taxi từ sân bay về Nt cho rẻ nữa nhé. làm ăn tử tế vậy đó. giúp đỡ tớ rất nhiều mà ko hề đòi hỏi công xá gì đâu, lúc về mẹ tớ tip cho mà a ý còn ngại mãi mới nhận 1 ít gọi là lấy lộc thôi đó. bạn mà gọi cho a ý thì cứ thử nói chuyện là có Nhung ở HN giới thiệu (nếu ko nhớ thì bảo là ng mà đi 2 mẹ con và nhờ a ý đặt phòng ở Mũi né nữa đó) tớ mới đi về chắc vẫn nhớ thôi. Chúc bạn du lịch vui vẻ

đi du lịch thì không cần ở khách sạn sang trọng :3 !!!!! bác ra DREAM ở Trần Phú 2 SAO !
    > lần trước mình ở đó gần biển tha hồ đi bộ ^^
    ------------ giay nike

Xin chào các bạn trên webtretho.
    * Mình sống và làm việc tại Nha Trang, Khánh Hòa đã nhiều năm. Những dịch vụ xe cộ, đi lại, điểm ăn uống, khách sạn,....
    và quan trọng là giá cả như người địa phương. Địa điểm du lịch ở đây mình biết rất rỏ. Để tránh các trường hợp các bạn bị chặt chém. Mình hỗ trợ bất cứ thông tin gì về dịch vụ, địa điểm ăn uống..........các bạn có thắc mắc gì thì cứ phone cho mình, mình hướng dẫn tận tình cho các bạn qua điện thoại. * Ví dụ như khách sạn thì mình chỉ cho các bạn những khách sạn ở trung tâm, thích hợp và tiện nghi mình cung cấp cho các bạn thông tin về giá phòng khoản bao nhiêu tiền và số điện thoại của những khách sạn, các bạn tự đặc phòng hoặc nếu mình rảnh thì có thể mình đặc giúp cho các bạn. Và tương tự các địa điểm, ăn uống, dịch vụ khác.... * Lư ý: Mình có ý giúp các bạn thôi chứ không phải cò, lái gì hết nha. * Mình tên Thọ * Phone : 0937.11.22.33
    - Chúc các bạn có một chuyến du lịch thật vui và ý nghĩa.

Thanks
    Cũng có những ngày có những khách sạn mà nhiều khách thích lựa chọn kín phòng. Vấn đề em phải cho thông tin yêu cầu khách sạn tiêu chuẩn thế nào, khách sạn mấy sao thì anh gợi ý tư vấn chính xác cho.

Thanks
    Cũng có những ngày có những khách sạn mà nhiều khách thích lựa chọn kín phòng. Vấn đề em phải cho thông tin yêu cầu khách sạn tiêu chuẩn thế nào, khách sạn mấy sao thì anh gợi ý tư vấn chính xác cho.
    Note: úi, nhìn lại cái này từ năm 2011

Các Chủ đề tương tự

1. HUẾ - ĐÀ NẴNG - HỘI AN- NHA TRANG - ĐÀ LẠT từ 31/8 - 7/9
    Bởi thienht trong diễn đàn Du Lịch Và Giải Trí
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-06-2014, 04:34 PM
  2. Hòn Tằm - Nha Trang
    Bởi xuxuyknb trong diễn đàn Du Lịch Và Giải Trí
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 08-04-2014, 07:56 AM
  3. Có mẹ nào biết có trang web nào thử kiểu tóc không ạ?
    Bởi nguyenthilananh11589 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 06-28-2014, 11:47 PM
  4. Tư vấn cách mua máy trên trang web của HP
    Bởi vuadangtin trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 03-29-2014, 04:32 AM
  5. 11 kiểu tóc đuôi ngựa thời trang hot nhất hiện nay
    Bởi hoanhminh trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-26-2014, 05:04 PM