Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Thực ra nếu tư vấn thì em thừa sức giúp chị, quan trọng là chị có những yêu cầu gì về tiêu chuẩn ăn uống, khách sạn, xe cộ, HDV vv. Ngoài ra em cần chị cung cấp 1 số thông tin như thời gian đến Nha Trang tầm lúc mấy giờ, và check out lúc mấy giờ? Rồi thời gian ở tại Nha Trang mấy ngày để em sẻ làm chương trình cho chị một cách hợp lí nhất, luôn đảm bảo giá rẻ và chất lượng.

Trích dẫn Gửi bởi MeMiuco
    mẹ cháu đang muốn tổ chức cho cơ quan khoảng 40 người đi Nha Trang nhưng chẳng có tẹo kinh nghiệm nào. Mẹ nào biết thì mách cho mẹ cháu với ạ. Cám ơn cả nhà!
    Mẹ đi du lịch Nha Trang .Nếu mẹ nhiều tiền đi du lich vé máy bay ( tuy giá cao nhưng được cái tích kiệm thời gian để có thời gian thăm quan nhiều hơn)muốn đi rẻ thì mẹ đi tàu hỏa đi giá sẽ rẻ rất nhiều nhưng mất thời gian lắm mẹ ah .Mẹ cần làm tour (hoặc tư vấn Alo em

Hic, mẹ cháu đưa ra yêu cầu chung chung thế thì làm sao chia sẻ kinh nghiệm được . Năm 2007 em cũng tổ chức cho cơ quan khoảng 200 người đi NT nhưng có thuê qua du lịch. Vậy nên chỉ chia sẻ được với chị kinh nghiệm làm việc với tour hoặc cách sắp xếp đoàn thôi

Trích dẫn Gửi bởi PHI TÂM
    Thực ra nếu tư vấn thì em thừa sức giúp chị, quan trọng là chị có những yêu cầu gì về tiêu chuẩn ăn uống, khách sạn, xe cộ, HDV vv. Ngoài ra em cần chị cung cấp 1 số thông tin như thời gian đến Nha Trang tầm lúc mấy giờ, và check out lúc mấy giờ? Rồi thời gian ở tại Nha Trang mấy ngày để em sẻ làm chương trình cho chị một cách hợp lí nhất, luôn đảm bảo giá rẻ và chất lượng.
    Phi tâm ơi, mình cũng đang lên kế hoạch đi Nha trang cho cty mình khoảng đầu tháng 7. Bên mình khoảng 30người (trong đó có 10 trẻ con). bọn mình cũng lần đầu tiên đi Nha trang, nhờ bạn tư vấn dùm mình về chương trình đi chơi cho hợp lý. Mình sẽ ở lại Nha trang 4 ngày. Phương châm của mình là tour du lịch thật cơ bản, bọn mình muốn tắm biển nhiều, đi du lịch những địa điểm có thể nói là nhất nhất của Nha trang, đặc biệt và lạ thôi. Chứ quả thật là không muốn chạy xô theo những tour của các tour du lịch lắm.
    Giá cả thì càng rẻ càng tốt. Hì hì, Khách sạn thì nên gần biển, phòng ở theo tiêu chuẩn có diều hoà, nóng lạnh, tủ lạnh, ti vi, phòng 3 giường đơn(vì có nhiều nhà có 2VC, 2 con). Về ăn uống thì ăn bình dân thôi, nếu ăn ở những quán bình dân, ngon rẻ mà PTâm giới thiệu trên link kia thì tốt quá, nhưng sợ xa nơi ở. mỗi lần phải thuê xe đi ăn thì mất công quá.
    Phi tâm giúp mình với nhé. Tất cả nhờ ở bạn đó.
    có gì gửi chương trình cho mình qua h2o34a@yahoo.com
    Tks bạn nhiều lắm

Cảm ơn Chị, có gì em mail cho chị sớm nhé, tiêu chí là khách sạn vừa tầm giá tiền. Ngoài ra là vị trí thuận lợi, nằm trung tâm, vệ sinh, an ninh. Việc ăn uống em sẻ tư vấn cụ thể và có phương án không bị di chuyển nhiều mất công thuê xe phí tiền. Các tour thì đi ghép và có xe đưa đón..

Anh Phi Tâm ơi , tình hình là vc em muốn tổ chức SN cho Mẹ ở NT , em lần đầu đưa cả nhà đi chơi xa nên em rất là lo , để em túm gọn sơ sơ cho anh nghe rồi có gì sai hay thiếu sót thì nhờ anh tư vấn thêm cho em nhe anh PT . Nhà em đi tc là 21 người , chỉ có 2 bé 8t còn lại là 19 người lớn , riêng Ba Mẹ em là trên 60t , còn lại Cô Dì thì củng vô hàng U40 có mấy đứa trên 12t rồi cho nên em sắp vô người lớn luôn , sáng 17/8 nhà em đi (5am) đến sáng 20/8 về lại SG , em vẩn chưa biết là nên đi như thế nào cho tiện ( nhờ anh tv dùm em ) ,rồi chổ ăn ở nửa , tham khảo ở mấy trang bên kia thì em thấy ks Vinhtuan nhìn củng ok , anh thấy thế nào anh PT , có gì em nhờ anh lo vụ này cho em nha , giờ đến phần tắm biển và đi chơi nè , tắm bùn , đi con sẻ tre ,đi câu đêm ( nhà em đông vậy có cần phải ghép tour nửa ko anh , hay là đi ăn hải sản em có phải đặt chổ trước ??? ) và đi tour 4 đảo , đó là nhửng nơi mà em sẻ đi, báo cáo anh biết sơ qua dự định của em , còn như ngày giờ đi đâu thì nhờ anh sắp xếp lại dùm em , chuyến đi này là vc em lo từ A-Z , cho nên anh mà tính đc chi phí trọn gói hết bao nhiêu luôn thì hay cho em quá ( để em còn lo hốt hụi nửa anh trai ơi :Laughing: ), em nghỉ đến đâu thì viết đến đó cho nên nó hơi chằng chịt , anh ráng giúp vc em , Cám ơn anh PT rất nhiều .

Mình đang muốn lên dự trù phương án tổ chức cho cơ quan đi Nha trang khoảng 4 ngày, thấy Phi Tâm giúp mọi người mình cũng muốn nhờ vả đây. Cơ quan mình có khoảng 15 gia đình đi, Phi Tâm giúp mình dự trù cho chuyến đi với
    1. Giá vé từ Hà nội đi và về
    2. Giá phòng ở tiêu chuẩn tương đối, tiêu chí sạch sẽ, an ninh tốt, có khuôn viên để trẻ con chơi và gần biển
    3. Ăn uống
    4. Thăm quan một số điểm tiêu biểu thôi khoảng 2 điểm là được vì đoàn có trẻ em nhỏ
    Giá tương đối thôi để mình lên dự trù xin tiền sếp. Dự kiến đi vào tháng 7. Phi Tâm giúp mình nhé.

Trích dẫn Gửi bởi xiumai
    Anh Phi Tâm ơi , tình hình là vc em muốn tổ chức SN cho Mẹ ở NT , em lần đầu đưa cả nhà đi chơi xa nên em rất là lo , để em túm gọn sơ sơ cho anh nghe rồi có gì sai hay thiếu sót thì nhờ anh tư vấn thêm cho em nhe anh PT . Nhà em đi tc là 21 người , chỉ có 2 bé 8t còn lại là 19 người lớn , riêng Ba Mẹ em là trên 60t , còn lại Cô Dì thì củng vô hàng U40 có mấy đứa trên 12t rồi cho nên em sắp vô người lớn luôn , sáng 17/8 nhà em đi (5am) đến sáng 20/8 về lại SG , em vẩn chưa biết là nên đi như thế nào cho tiện ( nhờ anh tv dùm em ) ,rồi chổ ăn ở nửa , tham khảo ở mấy trang bên kia thì em thấy ks Vinhtuan nhìn củng ok , anh thấy thế nào anh PT , có gì em nhờ anh lo vụ này cho em nha , giờ đến phần tắm biển và đi chơi nè , tắm bùn , đi con sẻ tre ,đi câu đêm ( nhà em đông vậy có cần phải ghép tour nửa ko anh , hay là đi ăn hải sản em có phải đặt chổ trước ??? ) và đi tour 4 đảo , đó là nhửng nơi mà em sẻ đi, báo cáo anh biết sơ qua dự định của em , còn như ngày giờ đi đâu thì nhờ anh sắp xếp lại dùm em , chuyến đi này là vc em lo từ A-Z , cho nên anh mà tính đc chi phí trọn gói hết bao nhiêu luôn thì hay cho em quá ( để em còn lo hốt hụi nửa anh trai ơi :Laughing: ), em nghỉ đến đâu thì viết đến đó cho nên nó hơi chằng chịt , anh ráng giúp vc em , Cám ơn anh PT rất nhiều .
    Đang định tư vấn cho Anh/chị một khách sạn nào ok mà còn rẻ tiền hơn Vĩnh Tuấn, quan điểm em là phòng ngủ là sạch sẻ không có mùi, rộng rải, gia đình đông thì chuyện ồn ào vui nhộn là có...nên em đang nghía mấy ks nào hợp với ý em theo yêu cầu của chị.
    Sinh nhật cho mẹ, thì có nhiều lựa chọn...tại Nhà hàng nào có sân vườn, cái này không vấn đề. Ngoài ra còn có thể đưa mẹ lên tàu du ngoạn về đêm...ca hát, ăn uống luôn.
    Đoàn nhà mình đông, rồi em tính toán cái nào hợp lí thì chọn, không cần thì loại chứ tốn tiền vô ích.
    Chị vui lòng mail cho em để em làm chương trình cụ thể cho và phương án dự trù kinh phí nhé.
    Trích dẫn Gửi bởi Chanh So
    Mình đang muốn lên dự trù phương án tổ chức cho cơ quan đi Nha trang khoảng 4 ngày, thấy Phi Tâm giúp mọi người mình cũng muốn nhờ vả đây. Cơ quan mình có khoảng 15 gia đình đi, Phi Tâm giúp mình dự trù cho chuyến đi với
    1. Giá vé từ Hà nội đi và về
    2. Giá phòng ở tiêu chuẩn tương đối, tiêu chí sạch sẽ, an ninh tốt, có khuôn viên để trẻ con chơi và gần biển
    3. Ăn uống
    4. Thăm quan một số điểm tiêu biểu thôi khoảng 2 điểm là được vì đoàn có trẻ em nhỏ
    Giá tương đối thôi để mình lên dự trù xin tiền sếp. Dự kiến đi vào tháng 7. Phi Tâm giúp mình nhé.
    Nếu vậy thì bên em book vé giá rẻ khứ hồi, sau đó căn cứ vào giờ bay em sẻ có chươgn trình cho chị nhé. Chị vui lòng mail cho em nhé,cảm ơn

Em đả check mail cho anh rồi đó anh PT ơi .

Các Chủ đề tương tự

1. Có bố mẹ nào quan tâm đến đất nền Trương Đình Hội 3, quận 8 ko ạ?
    Bởi vietSEL trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-07-2015, 05:06 PM
  2. 3 điều QUAN TRỌNG NHẤT bạn cần biết trước khi mua nhà !!!!
    Bởi manhthang13787 trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-06-2015, 01:06 AM
  3. Nhờ tư vấn mua máy cho quan net
    Bởi etruyen trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 07-11-2014, 06:59 AM