Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 2 của 2

Hướng dẫn tận tình cho các anh, chị em khi đi du lịch nha trang.

Xin chào các bạn trên webtretho.
    * Mình sống và làm việc tại Nha Trang, Khánh Hòa đã nhiều năm. Những dịch vụ xe cộ, đi lại, điểm ăn uống, khách sạn,....và quan trọng là giá cả như người địa phương. Địa điểm du lịch ở đây mình biết rất rỏ. Để tránh các trường hợp các bạn bị chặt chém. Mình hỗ trợ bất cứ thông tin gì về dịch vụ, địa điểm ăn uống..........các bạn có thắc mắc gì thì cứ phone cho mình, mình hướng dẫn tận tình cho các bạn qua điện thoại. * Mình có ý giúp các bạn thôi chứ không phải cò, lái gì hết nha. * Mình tên Thọ * Phone : 0937.11.22.33 - Chúc các bạn có một chuyến du lịch thật vui và ý nghĩa.

Xin chào các bạn trên webtretho.
    * Mình sống và làm việc tại Nha Trang, Khánh Hòa đã nhiều năm. Những dịch vụ xe cộ, đi lại, điểm ăn uống, khách sạn,....
    và quan trọng là giá cả như người địa phương. Địa điểm du lịch ở đây mình biết rất rỏ. Để tránh các trường hợp các bạn bị chặt chém. Mình hỗ trợ bất cứ thông tin gì về dịch vụ, địa điểm ăn uống..........các bạn có thắc mắc gì thì cứ phone cho mình, mình hướng dẫn tận tình cho các bạn qua điện thoại. * Ví dụ như khách sạn thì mình chỉ cho các bạn những khách sạn ở trung tâm, thích hợp và tiện nghi mình cung cấp cho các bạn thông tin về giá phòng khoản bao nhiêu tiền và số điện thoại của những khách sạn, các bạn tự đặc phòng hoặc nếu mình rảnh thì có thể mình đặc giúp cho các bạn. Và tương tự các địa điểm, ăn uống, dịch vụ khác.... * Lư ý: Mình có ý giúp các bạn thôi chứ không phải cò, lái gì hết nha. * Mình tên Thọ * Phone : 0937.11.22.33
    - Chúc các bạn có một chuyến du lịch thật vui và ý nghĩa.

Các Chủ đề tương tự

1. Làm tóc đẹp ở Nha Trang
    Bởi dochoiembe.com.vn trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 10-20-2014, 05:19 PM
  2. Có mẹ nào biết có trang web nào thử kiểu tóc không ạ?
    Bởi nguyenthilananh11589 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 06-28-2014, 11:47 PM
  3. Tư vấn cách mua máy trên trang web của HP
    Bởi vuadangtin trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 03-29-2014, 04:32 AM
  4. 11 kiểu tóc đuôi ngựa thời trang hot nhất hiện nay
    Bởi hoanhminh trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-26-2014, 05:04 PM