Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Bạn muốn "ngon, bổ, rẻ" là khoảng bao nhiêu tiền? Bạn gọi thử vào bộ phận đặt phòng của Ks. Hải Yến xem, gặp Linh hoặc anh Long, nói là bạn của Thảo - IMA, chắc sẽ được giá ưu đãi.

Cám ơn chi. Chị có số của KS Hải Yến thì cho TưÙ xin luôn nghen.
    Còn giá, thì khỏang 200K hoặc trên 1 tí là "vừa túi" nhà em. Thực ra, mấy lần TưÙ đi, đặt phòng chất lượng rất tệ (phòng hôi, đồ dùng không sạch, có gián ở trong phòng). Đi du lịch, thì nhu cầu về thiết bị trong phòng không cần nhiều. Chủ yếu là giường, chăn, drag, gối ...và đặc biệt là nhà vệ sinh sạch sẽ tươm tất là OK nhất.
    Em cũng đang nghĩ hay là tìm một KS nào sang một chút, "ăn chơi" vài bữa luôn vậy.
    Có thêm thông tin thì mấy mẹ cho xin nhé

Thêm 1 lựa chọn nữa cho bạn đây. Đó là khách sạn Dream trên đường Trần Phú, đối diện với công viên nước cũng được lắm đó bạn. Mình đã ở KS Dream 2 lần rồi. Năm ngoái thì giá phòng đôi là 220K, phòng 4 người thì 280K, giá năm nay thì mình không biết thế nào, trong phòng có TV, tủ lạnh, bồn tắm, máy nước nóng. Các bé có thể chơi ở công viên nước đối diện KS. Dịch vụ giặt ủi và đồ ăn thức uống ở KS giá cả cũng rất ok.

Cám ơn mẹ bé Nai nhiều

Mình có ý định đi Nha Trang với người nhà nhưng không biết khách sạn nào dịch vụ tốt mà lại gần biển. Chổ nào ăn ngon. Bạn nào biết thì cho mình idea với

Cách đây nhiều năm mình ở KS Hải Yến (3 sao thì phải)- nằm ngay trên đường Trần Phú, thấy giá phải chăng. Mà họ có dãy mấy cái phòng nhìn ra biển đẹp lắm!! Ăn ở đó cũng khá ngon. Bạn search trên mấy cái web du lịch,kiểu gì cũng ra số đt liên lạc.
    Biển ở Nha trang không tắm được đâu, nước sâu đột ngột lắm!! Bạn ra bãi Dốc Lết, hoặc ra Hòn Mun, bãi tắm đẹp mê hồn

Cám ơn mẹ Quang còi nhé. Lâu quá rồi mình không đi NT nên cũng không biết sao. Mình sẽ search web để biết thêm information.

Cơ quan mình tổ chức hội thảo, tập huấn đều thuê ở khách sạn Hải yến hoặc theo tư vấn của một anh bạn mình làm giám đốc cty du lịch thì có khách sạn quê hương giá khoảng 20usd trở lên, chất lượng và dịch vụ đều được.

Nhân tiện đây các Bác cho mình hỏi là nếu đi du lịch Sa Pa thì tháng nào thích hợp nhất vì mình nghe nói Sa pa rất đẹp. Mình chưa bao giờ đến đó.

Các Chủ đề tương tự

1. Làm tóc đẹp ở Nha Trang
    Bởi dochoiembe.com.vn trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 10-20-2014, 05:19 PM
  2. Hướng dẫn tận tình cho các anh, chị em khi đi du lịch nha trang.
    Bởi remcuakhanhlinh trong diễn đàn Du Lịch Và Giải Trí
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-01-2014, 09:45 AM
  3. Có mẹ nào biết có trang web nào thử kiểu tóc không ạ?
    Bởi nguyenthilananh11589 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 06-28-2014, 11:47 PM
  4. Tư vấn cách mua máy trên trang web của HP
    Bởi vuadangtin trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 03-29-2014, 04:32 AM
  5. 11 kiểu tóc đuôi ngựa thời trang hot nhất hiện nay
    Bởi hoanhminh trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-26-2014, 05:04 PM