Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Có mấy ks ở NT này:
    Hải Yến cũng tốt
    Viễn Đông - OK
    Nếu "rủng rỉnh" thì ở Lodge cũng được, đối diện bờ biển. Đến NT, nhớ đi lặn nhé. Chúc chuyến đi thú vị

Sapa hả :4: <a rel="nofollow" href="http://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=11378&page=2&pp=15&highlight=Sapa " onclick="ga('send','event', 'LinkOutTrack','http://www.webtretho.com/forum/f110/khach-san-o-nha-trang-gap-gap-gap-12045/', 'http://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=11378&page=2&pp=15&highlight=Sapa ');" target="_blank">link đây nè!!!!!!</a>

Mình cũng đã ở KS Hải Yến rồi, thấy rất được, trích yếu 1 phần email KS gửi cho mình hồi năm ngoái hihi.
    1/Gia Phong
    -Phong doi loai1-huong vuon: 266.000 vnd/phong
    -Phong doi loai1-huong bien: 280.000 vnd/phong
    -Phong doi loai1-Villa: 300.000 vnd/phong
    -Phong doi loai deluxe-huong bien: 350.000 vnd/phong
    Tat ca gia phong tren da bao gom an sang Buffet+VAT+tam ho boi mien phi.
    2/Xe don /tien san bay(Cam ranh): 250.000 vnd/luot.
    3/Ve dat phong: Gui mail hoac lien he Mr.Long-dien thoai:0913452452

Trích dẫn Gửi bởi ladybird
    Mình có ý định đi Nha Trang với người nhà nhưng không biết khách sạn nào dịch vụ tốt mà lại gần biển. Chổ nào ăn ngon. Bạn nào biết thì cho mình idea với
    Ngoài Hải Yến ra, bạn có thể ở khách sạn Viễn Đông cũng gần bờ biển, buổi tối có thể đi bộ ra Công viên, quảng trường. Khách sạn này cũng tương đương Hải Yến. Tù khách sạn rẽ trái bạn sẽ gặp một số nhà hàng ăn khá ngon mà giá cả cũng phải chăng thôi.
    Nếu ngân sách rủng rỉnh hơn bạn có thể ở Sài Gòn Asaka, Anna Mandara Resort, ở đây thì tuyệt vời nhung mà hơi đắt.

ở khách sạn Hải yến cũng tốt lắm, nhưng lần mới đây nhất mình ở nhà khách của Bộ quốc phòng 64 trần phú cũng tốt, giá cả hợp lý 150k/1 đêm, có tour của Sinh cafe ngay trong nhà khách, đi ăn cũgn rất gần, thuê xe máy rẻ, ngay trước cửa nhà khách có nhà hàng thức ăn cũgn được, đi bộ quanh đấy rất nhiều nhà ăn, đi bộ ra Quảng Trường cũgn gần lắm.

Trích dẫn Gửi bởi hoamai
    ở khách sạn Hải yến cũng tốt lắm, nhưng lần mới đây nhất mình ở nhà khách của Bộ quốc phòng 64 trần phú cũng tốt, giá cả hợp lý 150k/1 đêm, có tour của Sinh cafe ngay trong nhà khách, đi ăn cũgn rất gần, thuê xe máy rẻ, ngay trước cửa nhà khách có nhà hàng thức ăn cũgn được, đi bộ quanh đấy rất nhiều nhà ăn, đi bộ ra Quảng Trường cũgn gần lắm.
    Trước khi mang bầu cu Tý mình cũng được một chuyến du lịch. Nhớ không nhầm thì cũng ở Nhà khách Bộ quốc phòng 64 Trần Phú. Ở đây thấy rất thoả mái, phục vụ chu đáo lại gần biển. Còn món ngon thì các mẹ tới nhà hàng gì trên đường Trần Phú (mình quên mất tên). Nhà hàng này nổi tiếng lắm, rộng tới mấy Hecta luôn, thức ăn rất phong phú và giá cả cũng phải chăng.

KHách sạn Hải yến giá phòng lên rồi bạn ơi!
    Hợp đồng giá năm 2009 chưa có nếu có mình sẽ Pm giá nett cho!

Trích dẫn Gửi bởi hoamai
    cho mình xin số điện thoại của nk đó được không? cám ơn bạn.

Mình cũng đang muốn tìm khách sạn ở Nha Trang đây, có mẹ nào biết thì share thông tin cho mình với nhé. Mình muốn tìm khách sạn vừa vừa thôi, ko đắt quá để tiền còn đi chơi :Smiling: khoảng 300-400/1 phòng double.

mùa này không cần phải đặt phòng trước đâu bạn. Lần trước mình đi xuống tàu là 5g30 sáng, mình đi tãi trên đường Trần Phú,thấy khách sạn nào vừa ý thì vào xem phòng và trả giá. Mình ở Ks Quang Vinh ngya trên đường Trần phú 300k, xung quanh giá cũng vậy thôi. Nhớ trả giá

Các Chủ đề tương tự

1. Làm tóc đẹp ở Nha Trang
    Bởi dochoiembe.com.vn trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 10-20-2014, 05:19 PM
  2. Hướng dẫn tận tình cho các anh, chị em khi đi du lịch nha trang.
    Bởi remcuakhanhlinh trong diễn đàn Du Lịch Và Giải Trí
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-01-2014, 09:45 AM
  3. Có mẹ nào biết có trang web nào thử kiểu tóc không ạ?
    Bởi nguyenthilananh11589 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 06-28-2014, 11:47 PM
  4. Tư vấn cách mua máy trên trang web của HP
    Bởi vuadangtin trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 03-29-2014, 04:32 AM
  5. 11 kiểu tóc đuôi ngựa thời trang hot nhất hiện nay
    Bởi hoanhminh trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-26-2014, 05:04 PM