Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 10 của 10

Khu vui chơi giải trí ở Tân Bình??

<div class="cms_table"><table class="cms_table"><tr valign="top" class="cms_table_tr"><td class="cms_table_td">Các chị ơi, có chị nào ở SG thì cho em hỏi chút. Mai em từ Hà Nội vô SG chơi dắt theo cả nhà (mà thực ra mẹ con đu bám theo ông xã đi công tác, hè mà). Vợ chồng em sẽ ở khách sạn gần sân bay, chỗ quận Tân Bình. Vậy các chị có biết gần đó có nơi nào vui chơi giải trí không ạ? sợ ông xã đi làm cả tuần chỉ rảnh mỗi chủ nhật mà mẹ con chỉ nằm khách sạn cũng chán lắm. Cảm ơn các chị nhiều.</td> </tr> </table></div>

Nếu ở ks gần sân bay thì đón taxi đi CV Đầm Sen nước hoặc CV Đầm Sen khô ở quận 11 khoảng 15phút

Vào SG, ngoài đi Đầm sen, có trẻ con cho đi Vietopia, kizdcity,

Nếu chỉ trong khu Tân Bình thôi thì cả nhà kéo qua CT Plaza chơi đi, có khu trò chơi em bé, mua sắm, ăn uống, film, cafe.
    Còn siêng đi thì nên dắt các bé đi Kizcity đi, chắn chắn bé sẽ thích. Vào kizcity khỏe lắm, cứ để cho mấy đứa trẻ tha hồ chơi, mình khỏe thì đi theo xem các bé chơi, học. còn mệt thì ngồi nghỉ, vẫn đảm bảo an toàn 100% cho các bé

Kiz Cty ở Quận 4 ----> rộng rãi nhưng khá nắng vì khu vui chơi ngoài trời, hơi bị xa
    Vietopia ở quận 7 ---> mát mẻ vì khu vui chơi trong nhà, giá cả hợp lý nhưng khá xa
    Kizword ở quận 11 ---? rộng tương đối, khu chơi mát mẻ vì ở trong nhà, giá hơi bị chát, nhưng ưu điểm là từ ks quận TB sang quận 11 sẽ gần hơn 2 nơi kia

tình hình là do dời lịch nên khoảng 3 ngày nữa e mới đi... cám ơn các bạn đã giúp đỡ

Tân Bình hả, chắc mấy khách sạn gần sân bay, khu đó có gì mình cũng không biết vì chưa đến đấy, nhưng bạn có thể đưa con bạn đi đến AEON MALL Tân Phú, địa chỉ 30 Bờ Bao Tân Thắng, hay là đi Đầm Sen ở quận 11 cũng đc đó

Sướng thế, chỗ Tân Bình thì ít có đi chơi được, thôi ráng chịu bắt taxi đi đến khu trung tâm rồi mẹ con vui chơi thả ga cho ông chồng lo trả tiền, hehe

Đang ở
    số nhà 41 ngõ 144 Đường An Dương Vương
    AEON mall đó bạn, hôm trước mình cũng đi tương tự bạn đó. Mình ở Hưng Yên, chồng cũng đi công tác rồi mình đi ké, có mấy người bà con dắt đi qua đây. Sướng lắm, mua được quà về cho mọi người, lại được ăn nhiều món lạ. Đợt sau anh đi vào Nam tiếp thì mình cũng ráng đeo theo cho vui.

Trích dẫn Gửi bởi suka24818
    AEON mall đó bạn, hôm trước mình cũng đi tương tự bạn đó. Mình ở Hưng Yên, chồng cũng đi công tác rồi mình đi ké, có mấy người bà con dắt đi qua đây. Sướng lắm, mua được quà về cho mọi người, lại được ăn nhiều món lạ. Đợt sau anh đi vào Nam tiếp thì mình cũng ráng đeo theo cho vui.
    ok bạn

Các Chủ đề tương tự

1. Trị rụng tóc và giúp tóc con mọc lại
    Bởi luatbravo trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-21-2015, 01:58 PM
  2. Gấp - Chọn laptop phục vụ cho đồ họa 2D - 3D, làm phim, lập trình!
    Bởi nguoidepvaxe trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 10-03-2014, 01:05 AM
  3. Tư vấn giúp mình laptop có thể hoạt động 1 lúc nhiều chương trình
    Bởi noithatchangson.vn trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 08-10-2014, 04:18 AM
  4. chương trình hỗ trợ cho các bạn sinh viên có nhu cầu nâng cấp laptop
    Bởi sanxuatbalotuixachvn trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-28-2014, 07:37 PM
  5. Tìm laptop phù hợp với dân cntt (lập trình) giá tầm 12tr