Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 7 của 7

Xin chút kinh nghiệm đi du lịch tầm 4 ngày

Hi cả nhà,
    Dịp 2/9 này, mình muốn đi du lịch tầm 4 ngày. Mình nghe nói đảo Cô Tô rất hoang sơ nhưng xem một số ảnh thì thâý hình như bây giờ thay đổi nhiều rồi. Bạn nào đi rồi có thể chia sẻ cho mình một số kinh nghiệm đuợc không? Mình đi cùng gia đình 4 nguời thì phí sẽ khoảng bao nhiêu? Có phải đặt truớc khách sạn không? Nếu có thì nên vào khách sạn nào? Cảm ơn cả nhà ! Trả lời sớm cho mình nhé.

Trích dẫn Gửi bởi Livia1310
    Hi cả nhà,
    Dịp 2/9 này, mình muốn đi du lịch tầm 4 ngày. Mình nghe nói đảo Cô Tô rất hoang sơ nhưng xem một số ảnh thì thâý hình như bây giờ thay đổi nhiều rồi. Bạn nào đi rồi có thể chia sẻ cho mình một số kinh nghiệm đuợc không? Mình đi cùng gia đình 4 nguời thì phí sẽ khoảng bao nhiêu? Có phải đặt truớc khách sạn không? Nếu có thì nên vào khách sạn nào? Cảm ơn cả nhà ! Trả lời sớm cho mình nhé.
    Thời gian 4 ngày thì nhà mình đi coto sẽ rất buồn nhé, ngoài đó ko có địa điểm chơi đâu, 4 ngày nhà mình có thể vào quảng bình, đà nẵng, quy nhơn .. thì sẽ phù hợp hơn đó

Mình chỉ muốn đi tắm biển và nghỉ duỡng thôi thì không biết có phù hợp không? Mà quan trọng là mình muốn có cái khách sạn nào thoải mái để nghỉ ngơi.

Mình chỉ muốn đi tắm biển và nghỉ duỡng thôi thì không biết có phù hợp không? Mà quan trọng là mình muốn có cái khách sạn nào thoải mái để nghỉ ngơi.
    Nếu để nghỉ dưỡng thì đi cô tô là hợp lý rồi ra đó ngày lễ 2/9 thì không đông đúc hoặc phải chen nhau như các điểm du lịch khác. khách sạn thì chọn Hùng phương, ngọc nhàn , và 555 ...

Những khách sạn này có tiện nghi và sạch sẽ không? Mình hay đi du lịch và gặp nhiều truờng hợp khách sạn rất sơ sài nên mình rất cẩn thận trong việc chọn khách sạn. Mà mình có cần đặt phòng trước không?

bác thử tham khảo Coto Lodge đi, nhỏ nhắn xinh xắn lại ấm cúng nữa , hoặc khách sạn Khánh Linh nhá, rẻ mà sạch sẽ hí hí. Cứ đặt trước cho chắc bác ạ. đỡ lo lắng với lăn tăn phòng ốc.
    Những khách sạn này có tiện nghi và sạch sẽ không? Mình hay đi du lịch và gặp nhiều truờng hợp khách sạn rất sơ sài nên mình rất cẩn thận trong việc chọn khách sạn. Mà mình có cần đặt phòng trước không?

Đi cô tô 3 ngày có thể tham quan hết các điểm du lịch ở Cô Tô. Nhưng em thấy 4 ngày đi Cô tô cũng được, vì chặng đường đi cũng khá tốn thời gian và mêt nên cần nhiều thời gian nghỉ ngơi.
    Lịch trình em đưa ra thế này nhé:
    - Ngày 1: Hà Nội - Vân Đồn ăn trưa - Cô tô nhận phòng nghỉ ngơi.
    Chiều đi tắm biển bãi Vàn Chải
    - Ngày 2: Sáng Ks - ngọn Hải Đăng - Cô tô con. Ăn trưa ở Cô tô con.
    Chiều về khách sạn nghỉ ngơi, tắm biển bãi tắm Bác Hồ.
    - Ngày 3: Sáng đi thăm quan Bãi Đá Nhảy, bãi tắm Hồng Vàn - trưa về khách sạn nghỉ ngơi.
    Chiều tự do.
    - Ngày 4: Sáng đi chợ, trả phòng khách sạn lên tàu về Vân Đồn. Lên xe về Hà Nội.
    Ăn trưa tại Vân Đồn hoặc Hạ Long.
    Mồng 2/9 bác nên đặt phòng trước để tránh tình trạng cháy phòng giá cao ngất ngưởng.

Các Chủ đề tương tự

1. Xin kinh nghiệm chữa rụng tóc khi gội đầu.
    Bởi azho trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 05-21-2015, 07:57 AM
  2. kinh nghiệm phục hồi cho tóc hư tổn nặng cả nhà ơi!!!!!
    Bởi maitan trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 04-27-2015, 04:16 AM
  3. hỏi kinh nghiệm chữa gáu ống, rụng tóc
    Bởi qatgroup trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-20-2014, 07:42 PM
  4. Cho em hỏi về mặt nạ dưỡng tóc và kinh nghiệm ạ
    Bởi suanon trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 02-13-2014, 05:34 PM
  5. Kinh Nghiệm Trị Tóc Bạc