Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 3 của 3

Tìm công ty du lịch tổ chức team building ở biển hải tiến

GẤP GẤP GẤP......Công ty em chuẩn bị đi du lịch nhân dịp kỷ niệm 10 năm thành lập công ty. Em được sếp giao cho trọng trách nặng nề này. Sau khi tìm hiểu em quyết định chọn đi biển Hải Tiến Thanh Hóa. Vừa rồi em đi tiền trạm thì thấy biển ở đây rất ok để tổ chức team building. Mẹ nào biết có công ty Du lịch nào tổ chức team building hay, chất lượng thì tư vấn cho em với. ??? (Công ty em đợt này đi khoảng 80 người).
    Em cảm ơn rất nhiều ạ?

Hic năm nay nhiều người thích đi Hải tiến quá và cũng đúng thôi so với Sầm Sơn thì Hải Tiến đúng là lấy lại hình ảnh cho người Thanh Hoá.
    Biến Hải Tiến sạch đẹp hoang sơ tuy chưa quá sầm uất
    Ăn và ở thì có khách sạn Ánh Phương và Sao Biển bạn nhé
    Còn về chơi teambuilding thì bác thích chơi kiểu gì em giới thiệu cho bác bên Đi Đi Travel chuyên làm teambuilding công ty em vừa đi hè này bác ạ. Công ty trẻ giá cả hợp lí đặc biệt là Game thì thực sự hay và ý nghĩa lắm ^^

Trích dẫn Gửi bởi mebenyeubaben
    GẤP GẤP GẤP......Công ty em chuẩn bị đi du lịch nhân dịp kỷ niệm 10 năm thành lập công ty. Em được sếp giao cho trọng trách nặng nề này. Sau khi tìm hiểu em quyết định chọn đi biển Hải Tiến Thanh Hóa. Vừa rồi em đi tiền trạm thì thấy biển ở đây rất ok để tổ chức team building. Mẹ nào biết có công ty Du lịch nào tổ chức team building hay, chất lượng thì tư vấn cho em với. ??? (Công ty em đợt này đi khoảng 80 người).
    Em cảm ơn rất nhiều ạ?
    Cụ thể kế hoạch của công ty bạn đi thời gian nào? Chốt bên Hải Tiến hay Eureka? Cần hỗ trợ từng phần hoặc trọn gói có thể ới theo chân chữ ký của mình!

Các Chủ đề tương tự

1. cần tư vấn mua ram 2gb hãng team elite bus 1333 pc3-10700
    Bởi mrcuong93 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-03-2014, 03:41 AM
  2. G.O.T 2.2.1 - Bản froyo cho milestone của G.O.T team
    Bởi tunu582 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 418
    Bài viết cuối: 05-23-2012, 07:19 AM