Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 13 của 13
    Sài Gòn có đủ các món của các miền, hi hi.
    Bạn muốn ăn Bánh tôm Hồ Tây, Bún chả Hà Nội... thì ghé đường Phạm Văn Hai ( gần Công Viên Hoàng Văn Thụ).
    Bạn thích ăn Mì Quảng thì ghé bên Trần Mai Ninh , Q. Tân Bình.
    Bánh mì thịt thì có: Bánh mì Hà Nội,Bánh mì Như Lan, bánh mì Kebap trên CMT8 ( đối diện Trống Đồng).
    Bột chiên thì ghé Võ Văn Tần khúc gần ra Cao Thắng. Hay bạn vào chợ Bến Thành cũng có nhiều món.
    Bánh khọt, bánh căn : trên đường Trường Sa ( bờ kênh) giá cả khá mềm hoặc bạn vào tiệm Đạt ( cuối đường Trương Định, gần ra bờ kênh).
    Bạn thích ăn ốc thì cứ dọc bờ kênh ( đường Trường Sa, Hoàng Sa ).
    Nếu muốn thưởng thức ẩm thực Khơmer: bạn ghé Con gà trống đối diện NVH Thanh Niên.
    Bạn ghé thăm quan Dinh Thống Nhất, Bảo tàng chiến tranh... cũng thú vị. Nếu muốn đi xa thì tham quan Địa đạo Củ Chi. Bạn tự túc đi trong Sài gòn bằng xe máy hoặc xe buýt. Đi xa tí thì bạn ghé mấy chỗ Đại lý DL bên Phạm Ngũ lão, họ có tổ chức cho khách Tây thường xuyên.
    Hy vọng bạn có chuyến tham quan Sài gòn vui vẻ, an toàn.

Minh nghi la ban nen mua city tour trong ngay de dc huong dan tham quan day du cac diem chinh trong TP
    Sau khi co cai Nhin tong quat thi ban bat dau muon Xe may de vivu khap noi
    Quan 7: khu phu my hung de tham quan khu do thi moi
    An uong thi vong vong khap sai gon, du cac mon, cac mien, ban Len Google de search dia chi
    Cafe cung la dac trung: cac wan co view dep Nhu la: du mien, mien dong Thao, soi da...
    Shopping: cho taka, Saigon square - duong nkkn an do baby, cho pham van hai -ban du cac loai
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của vivavi

Mình cũng chuẩn bị đi Sài Gòn. Đang tính nghỉ tại khách sạn Victory Hotel trên đường Võ Văn Tần. Bạn nào có giá tốt gửi mail cho mình là: lananhlt_st@yahoo.com hoặc số đt 0982220784. Mình check in ngày 17/8. check out 20/8. cảm ơn cả nhà.