Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 7 của 7

Cty du lịch nào tốt?

Chất lượng thì same same nhau àh mẹ, đi 1 vòng Viettravel, Fidi, TST, Phú Thọ Xanh, Saigontours...... xem giá cả ntn thôi ạh

Trích dẫn Gửi bởi fdandelion
    Chất lượng thì same same nhau àh mẹ, đi 1 vòng Viettravel, Fidi, TST, Phú Thọ Xanh, Saigontours...... xem giá cả ntn thôi ạh
    Vậy hả fdandelion? thôi thì bên nào giá cả hợp túi tiền thì mình đi thôi đúng không?

Mình muốn mua 2 vé Vinpear cho người lớn, 1 cho bé 7 tuổi có giao tận nơi không? Giá cả bao nhiêu?

Trích dẫn Gửi bởi mekiity
    Vậy hả fdandelion? thôi thì bên nào giá cả hợp túi tiền thì mình đi thôi đúng không?
    Bây giờ chương trình các công ty đều như nhau thôi bạn à,nếu đi của các công ty có tiếng thì chương trình như vậy nhưng giá cao hơn và đi kèm với giá cao thì dịch vụ cũng tốt hơn.
    Chúc bạn chọn cho mình 1 tour thích hợp với gia đình

[QUOTE=salesvietlong;31873699]Bây giờ chương trình các công ty đều như nhau thôi bạn à,nếu đi của các công ty có tiếng thì chương trình như vậy nhưng giá cao hơn và đi kèm với giá cao thì dịch vụ cũng tốt hơn.
    Chúc bạn chọn cho mình 1 tour thích hợp với gia đình[/QUOTE
    Cả nhà mình sắp đi Vinpear Nha Trang bạn có thể giới thiệu giúp mình những món ngon ở Vinpear ko? Thanks.

c muon di trong nuoc hay ngoai nuoc???neu dy du lich chat luong ok thi c nen dy tour viettravel hay saigontourist se an tâm hon
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của linhpt2309