Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 2 của 2

Nếu có đi Thái thì cả nhà tránh cty anh kiệt travel ra nhé. Em đặt tour 5N4D trên trang yesgo.vn đang quảng cáo rầm rộ được chính phủ trợ giá này nọ. Hóa ra là tour của cty Anh Kiệt này. Đi rất khó chịu bực mình vì toàn bị dẫn đến các địa điểm mồi chài mua sắm như trung tâm Da, trung tâm Ngọc, trại rắn… Các địa điểm nổi tiếng và thú vị có trong chương trình như sở thú, chùa Vàng… bị bỏ qua. Còn có 1 con mụ rất dẻo mồm tên là Phấn mồi chài mua thêm các chương trình khác như xem sex show ($200 trong khi tự mua chỉ $50), massage $68 (ra ngoài chỉ 200bth tương đương 140K)… Các khách không mua thêm show thì bị lườm nguýt, phân biệt đối xử. Để tiết kiệm chi phí còn ghép 2 đoàn vào đi chung. Nên có trường hợp 1 đoàn bay về lúc 11h trưa và 1 đoàn lúc 6h chiều đều bị đưa ra sân bay lúc 11h trưa. Cho nên đoàn bay 6h phải vật vờ ở sân bay hơn 6 tiếng. Cả chuyến đi tâm trạng rất bực mình và mệt mỏi, đi ko hưởng thụ được cái gì hết mà về thì ốm luôn. Ngày vui nhất là ngày free day, nhà em tự thuê xe đi chơi ăn uống này nọ ko phải đi theo cái bọn tour dở người đấy.

Các Chủ đề tương tự

1. Đi tour du lịch của công ty du lịch hay mình tự đi , cái nào dc hơn
    Bởi kientaoviet trong diễn đàn Du Lịch Và Giải Trí
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 07-19-2014, 12:28 AM
  2. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 07-14-2014, 11:57 PM