Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 4 của 4

Du lịch Huế - Đà Nẵng - Hội An - Sài Gòn

Các mẹ ơi. Tầm đầu tháng 6 này e và mẹ e có dự định đi du lịch 3 nơi Huế Đà Nẵng và Sài Gòn ạ. Mẹ e suốt ngày làm việc mệt mỏi nên nhân cơ hội này 2 mẹ con cùng nhau nghỉ dưỡng ạ.
    Đi trong vòng 1 tuần thôi ạ vì bọn e còn có dự định đi singapore nữa ạ. E dự định đi tự túc vì mẹ e dễ say xe và cần nghỉ ngơi nhiều trong khi đi theo tour xuyên suốt sẽ khiến mẹ e say ạ. Vì Sing cũng an toàn và vốn tiếng anh của e cũng khá tốt ạ.
    Mọi người có thể giúp e sắp xếp lịch trình hợp lý và tiết kiệm k ạ. E lần đầu đi du lịch nên cũng hơi bỡ ngỡ và lo lắng ạ.
    Mong các mẹ giúp e ạ !!!
    Em cảm ơn nhiều nhiều !!!

Up up....mọi người giúp e với ạ huhu

Trích dẫn Gửi bởi banhmat.154
    Các mẹ ơi. Tầm đầu tháng 6 này e và mẹ e có dự định đi du lịch 3 nơi Huế Đà Nẵng và Sài Gòn ạ. Mẹ e suốt ngày làm việc mệt mỏi nên nhân cơ hội này 2 mẹ con cùng nhau nghỉ dưỡng ạ.
    Đi trong vòng 1 tuần thôi ạ vì bọn e còn có dự định đi singapore nữa ạ. E dự định đi tự túc vì mẹ e dễ say xe và cần nghỉ ngơi nhiều trong khi đi theo tour xuyên suốt sẽ khiến mẹ e say ạ. Vì Sing cũng an toàn và vốn tiếng anh của e cũng khá tốt ạ.
    Mọi người có thể giúp e sắp xếp lịch trình hợp lý và tiết kiệm k ạ. E lần đầu đi du lịch nên cũng hơi bỡ ngỡ và lo lắng ạ.
    Mong các mẹ giúp e ạ !!!
    Em cảm ơn nhiều nhiều !!!
    Bạn nên cho mọi ng biết bạn đi từ đâu? chi phi dự tính khoảng bao nhiêu? Với khoảng time như vậy thì bạn vô tư tham quan 3 tp này.

Kinh nghiệm du lịch phượt Sài Gòn đến Huế - Đà Nẵng - Hội An cho teen 7/2014
    mình mới đi về nè có chia sẻ chút kinh nghiệm phượt nhưng mình đi từ Sg , bây giờ mới thấy thắc mắc của bạn không biết bạn đã đi chưa, chuyến đi thế nào rồi