Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 2 của 2

Tại sao bạn nên đặt vé tại các phòng vé

Bạn có thể tự đặt cho mình một vé máy bay trên website trực tuyến của các hãng không.Nhưng các vấn đề phát sinh sau khi mua vé thì bạn không thể lường trước được.Khi đó bạn phải xử lý như thế nào?
    Chẳng hạn bạn muốn thay đổi ngày giờ bay, thay hành khách, hoàn vé...Khi đó bạn phải trực tiếp gọi lên tổng đài để xin hỗ trợ. Mà gọi lên tổng đài thì không phải lúc nào cũng gặp được các tổng đài viên bạn nhé.Có thể bạn phải gọi nhiều lần, rồi gửi email yêu cầu hỗ trợ.Bạn cũng sẽ được hỗ trợ nhưng không phải ngay và luôn, có thể mất vài ngày. Nếu như trường hợp của bạn là khẩn cấp thì sao. Thật không biết sự việc sẽ như thế nào.
    Còn nếu bạn đặt vé tại các đại lý chính thức của các hãng hàng không thì sao:
    Từ khi đặt vé bạn được nhân viên của đại lý tư vấn các chuyến bay giá rẻ nhất và thuận tiện nhất
    Còn giá vé khi mua qua đại lý thì sao:Giá vé bằng với giá vé bạn đặt trực tuyến bạn nhé, Do là đại lý của các hãng nên giá vé bán cho khách cũng như giá vé mà hãng bán cho khách hàng.
    Trong trường hợp bạn đặt mua trực tuyến mà không thanh toán được qua các ngân hàng( có thể sẽ mất phí), bạn phải đến trực tiếp hãng để thanh toán
    Trong khi bạn đặt vé tại các đại lý thì bạn có thể nhận vé ở bất cứ đâu qua tin nhắn, email,yahoo hoặc nhân viên đại lý có thể giao vé đến tận nhà cho bạn.
    Nếu bạn muốn thay đổi thông tin chuyến bay, tên, ngày giờ bay thì bạn chỉ cần liên lạc với nhân viên phòng vé là bạn có thể thay đổi mà không phải chờ đợi lâu.
    Ngoài ra đại lý còn hỗ trợ bạn những trường hợp khẩn cấp tại sân bay, hoặc đặt vé giờ chóp bạn nhé.
    Đấy là nhận định của mình, còn bạn thì sao?

Tiền ăn giờ tui còn chẳng có nữa là mua vé máy bay