Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 4 của 4

Chia sẻ với mình kinh nghiệm đi Du lịch Côn Đảo với cả nhà ơi!

Minh đặt đc vé máy bay rẻ, dự là khoảng 10h sáng sẽ xuất phát từ Tân Sơn Nhất xuống Vũng Tàu thăm ông anh giai. Rồi mình định làm chuyến ra Côn Đảo chơi và khám phá. Mình có 1 băn khoăn là toàn bộ thời gian của mình chỉ có là 4 ngày 3 đêm để trở về Hà Nội thôi, mình lại đang mang bầu 7 tháng, ko biết là đi như thế nào là hợp lý nhỉ? Các mẹ cho mình xin ý kiến với!!! Mình có nên đi Tàu ra Côn Đảo ko ạ?

Trích dẫn Gửi bởi chi_xinhxinh89
    Minh đặt đc vé máy bay rẻ, dự là khoảng 10h sáng sẽ xuất phát từ Tân Sơn Nhất xuống Vũng Tàu thăm ông anh giai. Rồi mình định làm chuyến ra Côn Đảo chơi và khám phá. Mình có 1 băn khoăn là toàn bộ thời gian của mình chỉ có là 4 ngày 3 đêm để trở về Hà Nội thôi, mình lại đang mang bầu 7 tháng, ko biết là đi như thế nào là hợp lý nhỉ? Các mẹ cho mình xin ý kiến với!!! Mình có nên đi Tàu ra Côn Đảo ko ạ?
    4 ngày 3 đêm chỉ đủ để đi Côn Đảo bạn ạ! Bầu 7 tháng hoàn toàn không nên đi tàu ra Côn Đảo. Mà mình cũng thành thật khuyên là bầu bì thì đừng đi Côn Đảo, vì lý do tâm linh thôi. (các mẹ nào không tin cũng đừng ném đá em nha, em là em gặp rồi nên em tin lắm ạ)
    Mẹ nó nhẹ nhàng bay vào SG, chơi ở Vũng Tàu là được rồi!

Trích dẫn Gửi bởi yeulamtretho
    4 ngày 3 đêm chỉ đủ để đi Côn Đảo bạn ạ! Bầu 7 tháng hoàn toàn không nên đi tàu ra Côn Đảo. Mà mình cũng thành thật khuyên là bầu bì thì đừng đi Côn Đảo, vì lý do tâm linh thôi. (các mẹ nào không tin cũng đừng ném đá em nha, em là em gặp rồi nên em tin lắm ạ)
    Mẹ nó nhẹ nhàng bay vào SG, chơi ở Vũng Tàu là được rồi!
    hihi, cảm ơn mẹ cháu! Tại cũng chưa được đi đâu nên em cũng ham hố lắm, qua tham khảo mọi người có khi em cũng chỉ du hí ở Vũng Tàu thôi ạ! Chứ để dịp khác thì đi khám phá sau!

Côn Đảo rất đẹp, nhưng có nhiều người đi về cũng nói là có cảm giác hơi bị nặng nề, nên những người sức khỏe yếu hay tâm lý yếu thì ko nên đi.
    Có thể đi tàu ra Côn Đảo nhưng quãng đường đi dài, phụ thuộc vào thời tiết, những ai có sức khỏe tốt và không bị say sóng hãy đi. Còn không thì đi máy bay cho khỏe.

Các Chủ đề tương tự

1. Chia sẽ kinh nghiệm nối tóc
    Bởi bepteddy trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-21-2014, 03:33 AM
  2. Ai có kinh nghiệm nối tóc ở Thảo Tây thỳ chia sẽ với em nhé
    Bởi akakavn trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-28-2014, 06:00 AM
  3. Chia sẻ kinh nghiệm chống RỤNG TÓC
    Bởi raisemeup trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 04-29-2012, 04:58 AM
  4. mặt nạ giúp tóc mau dài. Ai có kinh nghiệm thì vào chia sẻ cho em với!!!
    Bởi tunguyenhp_96 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Bài viết cuối: 08-19-2011, 06:23 PM
  5. Top các nhà tạo mẫu tóc tại Hà Nội và những kinh nghiệm chia sẻ về tóc.
    Bởi baconsau.com trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Bài viết cuối: 05-06-2010, 05:16 AM