Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 5 của 5

Nhà hàng ăn ngon mà rẻ ở hạ long đây

tớ viết bài này để cho bác nào có đi du lịch hạ long tham khảo thêm nhé, nếu đi theo gia đình thì nên nghỉ ở bên trung tâm thành phố , phòng đẹp mà giá chỉ từ 300-500k. cái ks city bay ở cổng chợ hạ long hoặc ks alamo , ks thủ đo, ks gia đình, ks vịnh xanh... nói chung là nhiều sự lựa chọn lắm. còn ăn uống thì các bạn nên xuống đường bao biển, ở đấy có rất nhiều nhà hàng thỏa sức chọn. tớ thấy nhà hàng hải sản ăn ngon mà rẻ thì có nhà hàng Nướng phương nam. ở đấy có nhiều hải sản tươi sống mà giá cả rẻ hơn những chỗ khác nhiều. nhà hàng này nằm ngay mặt biển, bọn tớ hay đặt ăn ở tầng 2 vừa ăn vừa ngắm biển luôn.ở đây uy tin nên đông lắm. các bạn nhớ gọi đặt bàn trước mới có được chỗ đẹp.đt của nhà hàng đây 0904 79 5688. theo mình các bạn nên đi chơi ở bên bãi cháy và tuần châu sau đó về bên trung tâm hạ long ăn nghỉ sẽ ngon và ko bị chặt chém, bởi vì những nhà hàng hay ks bên này phục vụ quanh năm cho dân địa phương nên uy tín lắm, các bạn lưu ý tránh xa mấy cái bè ra nhé , ăn vừa bẩn vừa đắt. dân ở đây không ai xuống đó ăn cả. mong các bạn có chuyến du lịch vui vẻ.

Oánh dấu

Các anh chị sắp về Hạ Long du lịch thì k nên ăn uống bên Bãi Cháy, Tuần Châu đắt lắm

Mình thì thấym, đi Hạ Long nghỉ ở Nhà khách Công đoàn cũng ok, giá phải chăng, yên tĩnh sạch sẽ.. gần biển, còn ăn thì ăn ở nhà hàng gì ở ngay dưới chân dôc xuống (quên toi cái tên rùi)...Hum đó nhà mình đi mưa, người ta cho ô tô tới đón luôn. hj. Hình như là nhà hàng Vạn Tuế, nếu ko nhầm, so ri. hj

Cho em hỏi ai đã đi bãi cháy Hạ Long rồi, cho em xin mấy cái địa chỉ nhà hàng ăn ngon và rẻ với ạ. cuối tháng này em định đi Bãi cháy

Các Chủ đề tương tự

1. Chùa Bửu Long Quận 9 , sẽ là nơi du lịch thật đẹp cho các bạn
    Bởi seocuchuoi trong diễn đàn Du Lịch Và Giải Trí
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-29-2014, 12:56 AM
  2. Địa chỉ cắt tóc ngắn - khu vực Ngọc Lâm, Long Biên
    Bởi ykhoadiep trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 06-29-2014, 01:49 AM
  3. Hàng tóc Long Lệ chuyển đi đâu?
    Bởi duyenpv trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-27-2013, 09:43 AM
  4. Ai đi biển Thịnh Long-Nam Định rồi cho em biết cảm tưởng với!!!
    Bởi daikbinhlc trong diễn đàn Du Lịch Và Giải Trí
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 05-07-2012, 06:43 PM