Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Chủ đề: PSP ko nhận game

PSP ko nhận game

Mấy pro giúp mình với, tình hình là hum wa nhà cúp điện mình gắn pin vào chơi khi có điện mình tháo pin ra mà chưa tắt máy rồi gắm sạc vào. Nhưng khi mở lên vào game thì ko có game nào hết . Máy vẫn nhận thẻ memorystick(vẫn chiếm dung lượng khi có game) nhưng vào thẻ nhớ thì ko có game và thêm , nhạc và hình thì vẫn có. Mình thử format lại và cài lại thấy chơi đc nhưng khi tắt nó mất game và themes. Máy mình psp2k hack full firmwar 6.20 pro B5 ko có update firmwar nên mình ko biết nó bị sao nữa giúp mình với. YH:<br> <a href="mailto:alone_angel_93@yahoo.com">alone_angel _93@yahoo.com</a>

up lại fw đi.vào google tim fw.chạy xong là ok dễ như ăn kẹo ấy

<b><font color="#008080">Đã dùng PSP hack thì đừng bao giờ tắt hẳn PSP,khi không dùng nên gạt sang chế độ chờ...<br>
    Trường hợp của bác lại phải hack PSP lại thì mới thấy games trong thẻ nhớ..</font></b>

không biết hack thì đừng có hack không bị brick thì toi . psp2k thì không sao chứ 2kv3 bị brick thì hình như là chưa có thuốc chữa thì phải .

nhảm nhí quá.em vào google tìm fw 5.50 prome-4 nhé.fw này là chuẩn nhất.dễ lắm

mình xài fw 6.20 pro b5 tại do cái game chứ ko phải máy thanks các bác đã chỉ giáo.

ôi! mình chơi cái 1k tuy hơi năng tay nhưng dọc phá gòi lấy pin ra co bị gi đâu. đổi sang 1k chơi di bác ơi. game và ứng y chang thôi.

các bác có game nào ko cho em ít

Qua đây mà hack này version 6.60 PRO-B9 mới cuối năm 2011 !<br> <a href="http://www.vn-zoom.com/f262/huong-dan-choi-game-psp-bang-the-nho-hieu-qua-va-nhanh-chong-pozu-1676482.html" target="_blank">http://www.vn-zoom.com/f262/huong-da...u-1676482.html</a>

à cái này thì dễ thui bạn đow lại game và xóa game kia đi rồi reset lại máy PSP òi cóp game zoo<br>
    Mình cũng thử 1 lần và đã chơi dc

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 35
    Bài viết cuối: 06-11-2014, 05:25 PM