Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 2 của 2

cần giúp đỡ về máy ps2

tình hình là mình mở quán ps2 đã được 8 tháng , lúc mở mình mua đầu mới tay mới hết , đời slim 9006 , thế mà đến bây giờ có 2 máy dở chứng , 2 máy đều ko nhận đĩa , 1 máy thì nhận đĩa game songoku , 1 máy thì chỉ nhận đĩa ps cũ , mà bây giờ ở quán mình tất cả là đĩa ps mới nhất có đội dogmunt và giải đức rồi ,<br>
    có bạn nào biết về máy ps 2 tư vần cho mình 1 vài vấn đề dưới này nhé, mình cảm ơn trước<br> <br>
    - 2 đầu ps slim9006 kia bị lỗi vấn đề gì , liệu có phải thay mắt thần ko , và nếu thay thì nên thay ở chỗ nào hà nội , tại nhà mình ở lạng sơn nên muốn thay phải xuống hn là gần nhất , lạng sơn ko có chỗ thay-- <br> <br>
    -- thứ 2 là có bạn nào biết mua đĩa ps2 ở đâu ngon ko . mình mua đĩa cứ đc 1 thời gian là ko nhận đc nữa , và quán nào ở hn lien tục cập nhật đĩa bản mới cho mình xin địa chỉ nhé, <br> <br>
    - còn tay ps mình mua tay H giá 1tr2 1 đôi , như vậy là đã được chưa , có bạn nào có chỗ mua tay H cũ ở hn ko , và cả chỗ sửa tay nữa , <br> <br>
    mong cả nhà giúp mình , vì mình gà quá , k biết nhiều về ps

Cái chứng của ps2 mình ko biết nếu thay mắt xong nên hack chơi bằng usb kinh danh lâu mắt đọc lâu hư