Đó là thời gian của năm một lần nữa. Các stags Quan ao nam vnxk là một ký ức xa xôi (nếu một bộ nhớ tại tất cả), một vài phương thức của du lịch và dãy phòng khách sạn đắt đỏ được đặt và bạn đang dần đến với các điều khoản như thế nào phá vỡ đám cưới của tất cả mọi người đang rời khỏi bạn.

Tất cả những gì còn lại sẽ được quyết định là những gì bạn sẽ mặc trong ngày lớn (hoặc ngày) chính nó. Trong đó - trừ khi bạn đang chuẩn bị để dành vài ngày cuối tuần miễn phí còn lại của bạn có trong năm nay để cửa hàng trog - không chính xác một Cakewalk.

Vì vậy, chúng tôi đã thực hiện các công việc khó khăn thay, lọc thông qua mặc đám cưới của mùa giải này để cung cấp cho bạn các lowdown trên những thương hiệu làm nó tốt nhất. Từ màu xám than củi để kiểm tra sáng, Bán buôn quần áo nam bộ quần áo an toàn đặt cược để tuyên bố các nhà hoạch định, đó là những cái tên để ghi lại.

Moss Bros
Bạn có thể nhớ Moss Bros là nơi mà bạn lần đầu tiên thuê quần áo như một thiếu niên có đốm mặt, nhưng may đường cao đã đến tuổi trong mùa giải này.

Bất chấp (hoặc có lẽ vì) một di sản hơn 150 năm, Moss Bros đã phải vật lộn trong thời gian gần đây để khẳng định mình như một điểm đến may. Nhưng năm 2016 đánh dấu sự trở lại của tổ chức Anh của chiến thắng với bước đột phá formalwear, với một cung cấp mở rộng (mà hiện nay bao gồm tên tuổi hàng đầu may bao gồm Ermenegildo Zegna và Hardy Amies cùng Moss Bros 'trong nhà) và dịch vụ may bespoke, Tailor nhớ, thiết lập để khởi động vào cuối năm nay.

vẽ chính Moss Bros 'là khả năng chi trả của mình. Ban buon so mi nam Với bộ quần áo bắt đầu từ ít nhất là £ 100, thương hiệu này là không có trí tuệ cho những người trên một ngân sách nghiêm ngặt. tùy chọn Wedding-ready bao gồm các màu xám và hải quân phong cách có sẵn như là hai hoặc ba mảnh phù hợp, nhưng bạn có thể chọn một số ít các lựa chọn táo bạo hơn trong đó có xăng màu xanh và đỏ tía rig-outs, quá.

Tốt nhất: A phù hợp khiến bạn đủ để chi cho một món quà tuyệt vời. (Bạn có biết bạn có để có được một món quà quá, phải không?)