ngày nay , điện thoại thông minh được coi là vật bất ly thân với phần nhiều chúng ta bởi nó được tích hợp không ít công dụng nhân thể ích để đáp ứng những yêu cầu từ chơi nhởi giải trí tới học tập và làm việc. vì vậy nhiều người thường có thói không rời điện thoại di động bên trên tay. Thế nhưng việc cầm điện thoại thông minh hằng giờ cho phép làm bạn bị mỏi tay và giảm thiệu bạn làm các việc cần thiết khác. bởi vậy mà các loại giá đỡ điện thoại đa năng đã ra đời để bạn cho phép dễ chịu lướt web đọc báo , chơi Game hay xem phim mà không hẳn lúc nào cũng phải cầm theo smartphone .
các loại giá đỡ điện thoại dạng kẹp đang đc nhiều người ưa chuộng dùng Hiện nay
kẹp điện thoại giá rẻ là sản phẩm có tính năng giữ điện thoại của bạn cố định và giúp đỡ bạn thanh nhàn tay để gia công những chuyện bạn muốn . cùng sự phát hành của các dòng điện thoại thông minh thì những loại kep dien thoai cũng trở nên đa dạng hơn, tương ứng với đa số dòng điện thoại di động bên trên Thị Phần Hiện nay . Nhờ đó nhưng mà bạn có thể lặng tâm tuyển lựa được chiếc giá đỡ điện thoại kute tương ứng nhất.
kẹp điện thoại được Thiết kế đa năng cho phép xoay vòng 360 độ để cho phép điều chỉnh theo bất cứ vị trí , góc nhìn nào bạn có nhu cầu . Phần dây uốn dẻo có kỹ năng chống được lực tốt và bền bỉ nên bạn cho phép tạo hình theo nguyện vọng của mình . Nhờ vậy nhưng mà bạn cho phép thoải mái xem phim hoặc nghe nhạc với đa số tư thế và vị trí bạn thích .
Với phần kẹp giữ điện thoại bằng nhựa mềm cao cấp nên bạn hoàn toàn cho phép yên tâm “điện thoại ” không biến thành trầy xước hay rơi rớt trong các bước sử dụng . ngoài ra , bạn cho phép yên tâm kẹp phần đế vào mọi nơi bạn mong muốn như: đầu giường, thành ghế…bởi giá đỡ điện thoại đuôi khỉ được thiết kế bằng thép rất độ bền nên bạn có thể kẹp vào bất cứ đâu nhưng không sợ rơi điện thoại di động khi đang xem phim thực tế ảo hoặc nghe nhạc .
bên cạnh đó , giá đỡ điện thoại kute cũng có thể có tính năng làm giá đỡ nên để giúp giữ bình yên cho điện thoại thông minh tránh bị rơi tan vỡ khi sử dụng . Và bạn dễ dàng tìm đc điện thoại thông minh hối hả hơn, giảm thiểu tài năng thất lạc hay bỏ quên điện thoại di động cho mình .

Giá đỡ điện thoại đuôi khỉ bên cạnh bàn làm việc và giường nằm

Đầu kẹp

chân kẹp

Hướng dẫn tháo lắp giá đỡ
Trục xoay 360 độ
Gomhang.vn từ lâu đã nhà là cung ứng những sản phẩm phụ kiện điện thoại như đế kẹp điện thoại. Với quality vượt trội và các mẫu phụ kiện đa dạng , thời trang cùng giá cả tuyên chiến đối đầu nhất. ngày càng nhiều người dùng yêu technology truy tìm cập và bán buôn các linh kiện , phụ kiện smartphone , laptop , máy tính bảng và máy tính xách tay bên trên website buôn bán thời trang trực tuyến dễ dàng của Cửa Hàng chúng tôi .
Ngoài các điểm mạnh tuyệt vời về unique item thì Gomhang.vn còn có dịch vụ hậu mãi vô cùng khuyễn mãi thêm cho người tiêu dùng . Để chiếm được tham mưu của Cửa Hàng chúng tôi về các loại kẹp điện thoại, Qúy khách có thể trực tiếp xem và thử cống phẩm tại kho hàng của Shop chúng tôi có Showroom tại: 76i Phạm Viết Chánh, P. 19, Quận Bình Thạnh, Nội thành . hồ Chí Minh hoặc liên lạc theo số đường dây nóng (08) 7300 9191 để đặt lịch hứa trước khi bạn đến .