tai nghe bluetooth samsung level u với bốn màu sắc sành điệu : xanh đen, trắng, vàng và xanh cho mình thỏa sức lựa chọn . đc thiết bị với thiết kế tinh tế , sắc màu dễ nhìn và hợp thời trang, bạn sẽ chẳng thể dời mắt khỏi tai nghe bluetooth samsung level u .

thoải mái , vừa vặn vẹo
Phần chụp tai được thiết kế mượt mà , hoạt bát ; cùng với khung tai nghe ấp ủ vừa vặn vòng vèo cổ, tai nghe bluetooth samsung level u chính hãng cho mình cảm giác thoải mái . không chỉ có thế , bạn có thể điều chỉnh kích thước khung tai nghe tương ứng giúp việc thưởng thức nhạc bình an hơn dù bạn đi đến bất kỳ ở đâu .

dung tích pin vượt trội
Tai nghe bluetoooth LEVEL U cung cấp hơn 10 giờ thưởng thức nhạc , 11 giờ đàm thoại và 500 giờ cho ngày giờ chờ. Với tai nghe bluetooth level u samsung, bạn không thể lo lắng về tuổi thọ của pin tai nghe nữa.

unique âm thanh khá tốt
tai nghe bluetooth level u samsung vũ trang hai micro hỗ trợ bạn giải đáp smartphone khi đang lái xe rất an toàn . thưởng thức quality âm thanh ấn tượng nhờ technology giảm tiếng ồn NR và EC

truy tìm cập dễ ợt
nút âm lượng phối hợp , có thể bạn dễ dàng tinh chỉnh và điều khiển và sử dụng các chức năng của samsung level u nhưng không cần những vũ trang ghép nối. họa tiết thiết kế trợ giúp tối đa người tiêu dùng dùng các chức năng của tai nghe không dây LEVEL U 1 cách dễ dãi đáng sửng sốt , thậm chí cả khi chúng ta đi trên đường.

LEVEL APP
LEVEL APP cho phép bạn Chơi nhạc theo ý muốn của riêng mình. LEVEL APP cũng cung ứng các thông tin quan trọng như cuộc gọi nhỡ , báo thức, lịch và dung tích pin còn sót lại ưng chuẩn Text-lớn -Speech (TTS) và những công bố ở cách thức rung.

Thiết kế thông minh
Kết nối nam châm hút từ giữa hai đầu tai nghe của tai nghe bluetooth level u samsung sẽ giữ tai nghe của bạn gọn gàng\ hơn ngay cả khi nó không dùng

bài viết liên quan : giá đỡ máy tính bảng