Bạn muốn xem phim bom tấn mùa hè này với chỗ ngồi cực đẹp cùng gia đình, bè bạn nhưng chẳng thể kịp mua vé vì trời mưa hoặc ngai xếp hàng dài dằng dặc?! Có khá nhiều ứng dụng mua voucher vé xem phim, nhưng đơn giản và hoàn tất được mọi hành trình nay trên Ứng dụng thì MoMo là nổi trội nhất.

Bạn rất thích cảm giác được trải mình trong những bộ film bom tấn tại những rạp chiếu phim lớn nhỏ hiện nay. Sự việc đặt voucher vé xem phim sẽ là trở ngại nếu bạn không chọn dịch vụ thanh toán qua mạng trên các website của rạp chiếu. Bạn chỉ cần lên trang web của rạp mà bạn yêu thích, chọn cách thanh toán qua thẻ tín dụng và sẽ nhập một số thông tin như trên màn hình trang web chỉ dẫn như là số thẻ tính dụng của bạn, tháng & năm hết hạn in trên thẻ & số mật khẩu cá nhân của từng thẻ. Lưu ý đây chỉ là những thông tin cho các bạn tham khảo vì mỗi rạp sẽ có những gợi ý & đòi hỏi khác nhau. Bên cạnh việc chi trả bằng thẻ, bạn còn có thể chọn cách thanh toán qua ví điện tử, có nghĩa là khi bạn chi trả thành công, số tiền trong tài khoản di động của bạn có khả năng bị trừ con số tương ứng.
"Ví điện tử hỗ trợ như thế nào cho đặt voucher vé xem phim online"

Với ứng dụng ví điện tử, người sử dụng có một trải nghiệm hoàn toàn mới như chọn phim, chọn chỗ & chi trả chỉ cần 2-3 thao tác căn bản dễ dàng & thuận lợi ở bất kỳ nơi nào. Ngay trên Ứng dụng, người sử dụng nếu chưa biết mình muốn xem phim gì hôm nay thì đã được cung cấp đầy đủ các thông tin cần thiết cho phép bạn quyết định lựa chọn. Ứng dụng cung cấp tóm tắt nội dung phim, các thông tin đạo diễn, ngôi sao màn bạc, thời lượng & cả điểm chấm được lấy từ IMDb, giúp cho bạn nắm bắt được rõ ràng & mau chóng các bộ phim bom tấn hoặc các phim thu hút đang được phát sóng tại các hệ thống rạp có đăng ký đặt voucher vé xem phim bằng ví điện tử.

Một tính năng thêm vào đó của ứng dụng nạp ví điện tử mà bạn sẽ không khỏi ngạc nhiên khi nó có chức năng cho phép bạn đặt voucher vé xem phim trước 2 – 3 ngày trước lúc phim được trình chiếu. Và những ai yêu thích xem phim tại rạp, có thể đặt cùng một lúc rất nhiều voucher vé xem phim cho bạn & cho người thân của chính mình để cùng tận hưởng những seri phim mà cả nhà cùng yêu thích & mong đợi trong mùa hè này. Với tính năng thanh toán qua mạng bạn có thể an tâm đặt vé qua kênh này.

Nếu bạn dùng ứng dụng đặt voucher vé xem phim qua ví điện tử, bạn chỉ cần xuất trình thông tin đặt vé thành công trên điện thoại và ghé qua rạp trước 5 phút để lấy vé trước khi suất phim được chiếu. Đây là dịp may tốt cho những bạn chuyên xài điện thoại thông minh để có thể nhanh chóng dành cho mình tấm vé phim mà bạn yêu thích trong những ngày giảm giá vé.

Hiện nay, người sử dụng đã có thể mua voucher vé xem phim tại các cụm rạp BHD, Galaxy, Cinebox ở Hồ Chí Minh. Ứng dụng ví điện tử đang có chương trình nhiều ưu đãi đặc biệt cuốn hút dành cho quý khách hàng đặt vé của 1 trong 3 hệ thống rạp chiếu phim liệt kê trên.