Bàn trang điểm nhập khẩu hiện nay có rất nhiều kiểu dáng thiết kế sinh động, bắt mắt, đáp ứng tốt nhu cầu của các chị em phụ nữ khi chọn mua sản phẩm này. Bàn trang điểm giúp các chị em chăm sóc sắc đẹp mỗi ngày, đồng thời góp phần rất lớn trong việc thể hiện tính thẩm mỹ của không gian phòng ngủ gia đình.

Dưới đây, Siêu thị nội thất Tân Hoàng Gia sẽ giới thiệu đến các bạn bộ sưu tập những mẫu bàn trang điểm nhập khẩu lung linh xinh đẹp cho các chị em, nào các chị em cùng chiêm ngưỡng vẻ đẹp của chúng và chọn mua ngay mẫu bàn trang điểm phù hợp với căn phòng ngủ nhà mình.

Bàn trang điểm nhập khẩu phong cách Hàn Quốc sắc kem, thương hiệu Koreana là một trong những mẫu bàn trang điểm được nhiều chị em săn lùng nhất trong thời gian vừa qua. Sở hữu màu sắc trang nhã, thiết kế tinh tế, mẫu bàn trang điểm này thích hợp đặt trong nhiều không gian phòng ngủ của các gia đình.

Nhỏ gọn nhưng quyến rũ và có những họa tiết hoa văn tỉ mỉ hơn là mẫu bàn trang điểm sang trọng SCS – FI113. Với mẫu bàn trang điểm lung linh xinh xắn này, các cô nàng như được hóa thân thành nàng công chúa, sống trong cung điện, ngồi trước bàn trang điểm và làm cho mình thêm rạng rỡ mỗi ngày.

Mẫu bàn trang điểm cách tân đổi mới trong thiết kế phù hợp với những phòng ngủ phong cách hiện đại, thể hiện sự trẻ trung tươi mới, ngập tràn sức sống.

Với không gian phòng ngủ phong cách cổ điển, bạn cũng nên chọn kệ sofa cùng thiết kế với phong cách của căn phòng. Bàn trang điểm cổ điển cho phòng ngủ thêm phần huyền bí, hoàng gia và sang trọng.

Nếu phòng ngủ nhà bạn có diện tích nhỏ hẹp, bạn cần phải chọn những món đồ nội thất phòng ngủ cao cấp thiết kế độc đáo như gương xoay, gương lật hoặc gương rời,...

Bàn trang điểm gương lật thiết kế khá đơn giản, gọn gàng và vô cùng tiện lợi trong quá trình sử dụng. Mỗi khi làm đẹp, các chị em lật mặt gương lên và khi không sử dụng nữa, các chị em lại đóng gương lại, thiết kế này thông minh và tiết kiệm không gian cho căn phòng.

Tùy từng sở thích của mỗi người, cũng như phụ thuộc vào phong cách thiết kế của căn phòng mà bạn hãy chọn cho phòng ngủ nhà mình một mẫu bàn trang điểm xinh xắn ưng ý!