BạnQuý khách hàng có tiền và bạn đang băn khoăn không biết nên chọn cho mình nhà như thế nào để bảo đảm sinh hoạt tổ ấm tiện lợi nhưng lại tằm vóc? dự án Sân vườn, Duplex là một sự chọn lựa chỉnh tranh cho những nghĩ suy như thế tại quận Thủ Đức

Hãy thử tìm tòi dự án sân vườn và Duplex của các dự án Đất Xanh tại Luxgarden Quận 7, và riêng biệt hơn dự án độc nhất vô nhị có 1 chung cư sân vườn tại can ho Opal Skyview Thu Duc
Hãy thử tượng tượng bạn sống trong 1 công trình tiến bộ với đầy đặn tiện ích nội khu -ngoại khu, an ninh cao, và sẽ tuyệt vời hơn hầu hết khi ngôi nhà của bạn lại có thêm một khu vườn với đủ các loại cây mà bạn thích và đưa tầm mắt của mình tới những nơi mình thích và nhìn sự đổi thay của đô thị từng ngày. Điều đó thật là tuyệt mỹ và chân thực đẳng cấp. Tại mỗi căn hộ, số lượng chung cư sân vườn hay Duplex là rất ít. Đơn cử như Gem Riverside Dat Xanh chỉ chiếm khoảng 2-5% tổn số chung cư. cái này làm nhà đầu tư của những dự án này chân thực đẳng cấp.

Tùy theo công trình mà diện tích sân vườn không giống nhau. dù vậy với Luxgarden Đất Xanh của Đât Xanh, tiết diện sân vườn lên tới hơn 30m2, đó là một kích cỡ rất lớn để người ta biến nơi đây là một khu vườn xanh mà không hề nơi nào cũng có. Còn với Duplex, nó khiến bạn là người bao view thành phố với việc sở hữu 2 tầng cao nhất của Luxgarden, can ho Opal Skyview Thu Duc hay căn hộ Gem Riverside Quận 2. Ngoài ra, bạn cũng có một sân vườn để bạn vô tư sáng chế cho những sáng kiến mà ko phải ai cũng có điều kiện để ở. Với Duplex, đời sống của bạn thật sự đẳng cấp với môi trường thoáng đãng nhưng lại rét mướt tại thị thành Hồ Chí Minh
căn hộ sân vườn hay Duplex đang là xu thế sống xanh mà ai cũng mong muốn. tuy nhiên, có tiền những không dễ gì có thể ở được những căn này! Do đó, những ai ở những loại công trình này thật sự là người đẳng cấp và biết trãi nghiệm cuộc sống của mình. Hãy tìm hiểu chung cư sân vườn và Duplex tại Luxgarden Đất Xanh, Opal Skyview Dat Xanh và Gem Riverside để được cảm nhận.