Nếu như bạn là một tín đồ của du lịch, hay bạn đơn giản chỉ là yêu thích mọi miền tổ quốc, muốn ghé thăm các địa dang trên đất nước thì chắc cũn sẽ không thể bỏ qua chuyến khám phá Quy Nhơn phải không nào. Nếu đã thích rồi thì hãy xách balo lên và đi thôi còn chần chờ gì nữa. Nếu còn lăn tăn đến vấn đề liên quan đến lịch trình của chuyến đi, giá vé máy bay hay nên đi như thế nào thì hãy tham khảo thông tin vé máy bay đi Quy Nhơn trên vemaybaynamphuong.com.vn để cho chuyến đi của bạn thêm phần chỉn chu và đáng nhớ nhé. Trang web đó sẽ không làm bạn phải thất vọng đâu. Hứa đấy !

Quy Nhơn có rất nhiều điểm du lịch đáng để đi nhé, nào là Kỳ Co, Eo Gió, Hòn Khô,… hay các điểm khu vui chơi, di tích khác nữa. Nếu đi vào hè, vào tháng cao điểm của mùa du lịch thì cũng thường quá đi, chả có gì đặc sắc cả mà giá vé máy bay lại còn đắt ấy. Vậy nên tôi khuyên bạn nên đến Quy Nhơn vào một ngày trong tháng 11 nhé, lúc đó mình mới cảm nhận được điều khác biệt mà những du khách khác không thấy được và đặc biệt là giá vé vào thời điểm đó vô cùng ưu đãi nhé. Chỉ từ 199.000 cho một chiều bay chưa gồm thuế phí thôi.
Để đến Quy Nhơn bạn có thể xuất phát từ Hà Nội hay Hồ Chí Minh. Giá vé bạn xuất phát từ Hà Nội sẽ có phần nhỉnh hơn với giá vé xuất phát từ Hồ Chí Minh. Tuy nhiên thì cũng không chênh quá nhiều nên bạn cũng không lo nhé. Miễn là mình thích là mình đi thôi. Để không bị bỏ lỡ những thông tin quan trọng để bạn có thể đặt được những tấm vé máy bay giá rẻ tốt cho mình qua các thông tin chương trình khuyến mại, giá vé, hãng hàng không, lịch trính bay tại vé máy bay Nam Phương nhé.