Kinh thành Huế mang một nét đẹp vẻ cổ xưa, là một trong những di tích còn trường tồn lâu đời gắn với những thế hệ, các đời vua từ ngày xưa. Tôi luôn mong ước sẽ có một lần trong đời được ghé thăm nơi đây, được khám phá các kiến trúc nơi đây và tôi cảm thấy thật ghen tị với những con người được sinh ra và lớn lên tại mảnh đất này. Tôi đã quyết tâm dành cho mình một chuyến đi đến Huế vào cuối năm này. Tôi đã bắt đầu tìm và đặt vé cho chuyến đi của mình và tôi đã dừng lại tại web vé 5s vì thấy vé ở đây khá là đảm bảo.

Đến Huế bạn sẽ có cơ hội đi thăm quan những địa điểm như Kinh thành Huế, chùa Thiên Mụ, lăng của vua Khải Định, lăng Tự Đức, đại nội Huế, cầu Trường Tiền, núi Ngự Bình và nhiều những danh thắng khác nữa. Rất là may mắn khi mà vé máy bay tháng 12 đi Huế chỉ có 199.000 đồng cho một chiều bay từ Hồ Chí Minh đến Huế thôi. Và tôi còn thấy vui hơn nữa khi vé rẻ như vậy nhưng lại hầu như có vào tất cả các ngày trong tháng chứ không phải có quá ít vé để mình khó lòng lựa chọn ngày bay.
Thông thường thì với mức vé máy bay đến Huế rẻ như vậy sẽ chỉ có trong số ít ngày thôi chứ không được lựa chọn một cách thoải mái đấu mà giờ đây thì tôi lại tha hồ mà sắp xếp lựa chọn ngày bay cho mình rồi. Tuy nhiên thì tôi cũng phải đặt vé sớm và tôi cũng khuyên các bạn nếu muốn đi thì cũng nên đặt vé sớm giống tôi nha. Tuy là nhiều vé nhưng vì là vé rẻ nên sẽ hết trong thời gian sớm đấy chứ không chờ bạn lâu đâu nha. Chúc các bạn có những chuyến đi tiết kiệm và vui vẻ tại vé 5s nhé.