Phú Quốc được mệnh danh là hòn đảo Ngọc. Điều này thật đúng với hòn đảo thiên nhiên xinh đẹp. Cảnh đẹp của Phú Quốc thu hút rất nhiều khách du lịch trong và ngoài nước. Nếu bạn yêu thích thiên nhiên hoang dã so không một lần đến với Bắc Đảo Phú Quốc. Để đến với Bắc Đảo Phú Quốc, bạn có thể đặt vé máy bay giá rẻ tại vietjet.net. Đây là trang web đặt vé máy bay trực tuyến nhanh chóng và chất lượng phục vụ tốt.

Bắc đảo Phú Quốc là vùng đất trù phú, nơi vẫn còn thiên nhiên hoang sơ chưa được con người khai phá nhiều. Đó là nơi có những dãy rừng nguyên sinh đang sinh sôi cùng với vệ số hệ động thực vật hoang dã. Đến với Bắc Đảo Phú Quốc, bạn có thể khám phá vẻ đẹp của vườn tiêu Khu Tượng. Nói đến hồ tiêu, không ai không biết đền Hồ Tiêu Phú Quốc. Hương vị hồ tiêu Phú Quốc luôn cay nồng, đặc biệt có vị thơm đậm hơn với các vùng khác. Sẽ đẹp biết bao khi bạn có dịp thả hồn đi dọc trên con đường từ Đông Dương đến Gành Đầu để ngắm những vườn hồ tiêu xinh đẹp. Tại Bắc Đảo Phú Quốc, bạn cũng có thể ngắm nhìn vẻ đẹp thiên nhiên hoang sơ của mũi Gành Dầu. Đây cũng là nơi thưởng thức hải sản tuyệt với của tất cả du khách. Bạn cũng có thể ngắm hoàng hôn tại Mũi Dinh Cậu hay lặn ngắm những rặng san hô tại Hòn Thơm. Hơn thế nữa, bạn còn có thể nghe tiếng nước chảy róc rách từ Suối Tranh đang len lỏi chảy qua rừng cây khe núi. Bạn cũng có dịp hòa mình vào không khí núi rừng với hương thơm của hoa, cỏ. Bạn cũng có thể đến thăm Suối Đá Bàn hay Suối Đá Ngọn, cũng có thể tắm mình trong làn nước trong của Bãi Dài. Nếu bạn yêu tích lịch sử, muốn tìm hiểu về lịch sử bạn cũng có thể đến thăm Đền Nguyễn Trung Trực hay Bảo Tàng Cội Nguồn. Đây là nơi lưu giữ lại rất nhiều những câu chuyện lịch sử oai hùng. Vậy tại sao bạn lại không lựa chọn Phú Quốc là điểm dừng chân cho chuyến du lịch của mình? Hiện nay, tại vietjet.net, giá vé máy bay đi từ TP.HCM đến Phú Quốc chỉ khoảng tầm 750.000 đến 1.780.000 cho một chuyến bay. Mức giá này hoàn toàn nằm trong tầm với của các bạn.

Nếu bạn sợ nhàm chán, sợ đi du lịch một mình thì tại sao không rủ thêm người thân hoặc bạn bè. Có người bên cạnh cùng chia sẻ niềm vui thì chuyến du lịch của bạn sẽ càng thêm thú vị. Công ty luôn ưu đãi cho khách có nhu cầu mua vé máy bay theo nhóm hoặc theo tour. Tháng 9 sẽ là cơ hội để bạn có thể vừa tiết kiệm tiền vừa vui chơi thoải mái. Bạn còn lo lắng gì mà không đặt vé máy bay giá rẻ tháng 9/2017 để bay một chuyến đến Phú Quốc?