Màu xám luôn là màu được mang đến phổ biến thời trang bề ngoài khác nhau. Và nó tạo ra sự độc đáo một mực lúc kết hợp với những màu sắc nội thất khác. các chuyên gia ván sàn tại Sàn Đẹp đã phát hiện ra sự xoắn này trên gỗ công nghiệp truyền thống khắp nhà. Chúng tôi đã liệt kê một số tầng màu xám ham của chúng tôi. Sau chậm triển khai, chúng tôi nghĩ bạn sẽ bị khiếp sợ như chúng tôi!

Như chúng tôi đã đề cập trước chậm triển khai, giá sàn gỗcông nghiệp đang thay thế gạch ở những nơi thú vị quanh đó căn nhà! Chúng tôi hoàn toàn thích nó trong nhà bếp này. nếu như bạn đang mường tưởng việc bỏ gỗ công nghiệp vào ko gian bình thường, hãy cân nhắc màu sắc ko truyền thống này.
Gỗ xám là 1 cách thức xuất sắc để giữ cho sự rét mướt và độ bền của gỗ công nghiệp, nhưng kết hợp một thẩm mỹ kiểu dáng hiện đại hơn. Phòng này có bức tường tối màu mang đồ nội thất sáng màu. khi sàn gỗ Malaysia màu tối sở hữu thể làm cho căn phòng quá tối, nhưng ánh sáng gỗ dường như ko với một thời trang tiên tiến, sàn xám là sự thỏa hiệp hoàn hảo!
Trong quá khứ, ko sở hữu rộng rãi sử dụng gỗ hoàn thiện trong phòng tắm. ngày nay, phòng tắm đang nhận được cảm giác nóng lên như - bạn đoán - cây gỗ công nghiệp. xu thế màu xám là một phương pháp tuyệt vời để hài hòa một mẫu gì chậm triển khai khác nhau trong phòng tắm truyền thống để cập nhật cá tính của họ sàn gỗ đức.
Gỗ công nghiệp là 1 tác phẩm cổ điển, nhưng điều Đó ko có nghĩa là bạn không thể vui vẻ có nó! nếu bạn lấy cảm hứng từ thiên hướng màu xám, hoặc bạn đang cân nhắc việc có thêm gỗ công nghiệp nào được lắp ráp hoặc refinished trong nhà thì hãy đọc qua các câu hỏi này để hỏi tổ chức lát sàn của bạn trước lúc bạn thuê . những chuyên gia thích hợp sẽ giúp bạn chọn các xu hướng và sàn nhà tốt nhất cho ngôi nhà của bạn.