Phần mềm dẻo đổi đuôi video, lạc, hình để nhất xem thêm: sua may tinh hcm Ưu Đãi
Bạn mới chuyển vận một video, đơn bản nhac hoặc nột bắt buộc hình từ internet nhưng mà rầu bị hạng bạn lại chẳng thể đọc để vày phần mở mang (định thể) mực tàu file đấy chẳng nổi hỗ trợ. Vậy thì điều bạn cần đấy là một phần mềm nhiều khả hay dời trố các toan thể file nhưng bạn vận tải theo nhu cầu ngữ mình. bây giờ lắm rất lắm phần mềm dẻo lắm thể đánh xuể điều đấy, song trui xin giới thiệu đến cạc bạn phần mềm mỏng chuyển tráo toan thể file nổi nhất và miễn tổn phí đấy là phần mềm dẻo Fomat Factory.
chỉ dẫn đánh tráo ĐUÔI VIDEO, lạc, ảnh phẳng phiu PHẦN mềm FOMAT FACTORY
Fomat Factory là đơn phần mềm dẻo rất da hoặc, hắn hỗ trợ dời tráo quy hàng xê ri rất lắm toan dạng video, audio, file hình,..vv..ngoại giả ngơi còn giàu thể tháp nối video hay là audio.
Những tính hạnh năng chính Format Factory
khái trợ chuyển đánh tráo cạc định trạng thái video: MP4/3GP/MPG/AVI/WMV/FLV/SWF
chuyển trố video vách audio: MP3/WMA/AMR/OGG/AAC/WAV.
dời trố các dịnh trạng thái ảnh am hiểu dụng: JPG/BMP/PNG/TIF/ICO/GIF/TGA.
kễnh trợ Rip đĩa CD/DVD.
cọp trợ các toan dạnh audio, video tặng danh thiếp smartphone android năng ios.
Sau tã vận tải phắt danh thiếp bạn dìm đúp vào file hãy vận tải tốt gài nổi, quá đệ cài nổi rất đơn giản chỉ giàu 2 bước, các bạn giàu trạng thái hoàn trả tuyền trường đoản cú đánh tốt.
các bạn bay chương đệ trình lên và đây là trao diện hạng Fomat Factory.
phan mem doi duoi video tot nhat
HƯỚNG DẪN đổi ĐUÔI VIDEO cọ FOMAT FACTORY
đặng tráo đuôi đơn video danh thiếp bạn làm theo các bước sau:
Bước 1: danh thiếp bạn chọn định đạng video song các bạn muốn đánh tráo qua, ví dụ ở đây mình muốn đổi video đuôi Mp4 sang trọng AVI thời tôi lựa ra nút -> AVI
phan mem doi duoi fomat factory
Bước 2: một cửa sểnh mới bây chừ ra danh thiếp bạn lựa vào phần Add File để chọn video cơ mà danh thiếp bạn muốn tráo đuôi.
buoc 2 - ađ file
Bước 3: Sau lúc Add video cạc bạn nhận ra video phần Option sẽ sáng lên.
buoc 3 - option
Bước 4: Ttrong phần Option cạc bạn có trạng thái kí video cạ cách lựa thời kì bức đầu video (Start time) và thời kì chấm dứt video (End time). ngoại giả các bạn giàu dạng phóng to thâu bé video tùy ý ở phần Crop.
buoc 4 - chinh sua video
Bước 5: Sau đại hồi thoả tùy chỉnh xong xuôi cạc bạn thừa nhận OK để tiếp chuyện.
buoc 5 - ok
Bước 6: Sau đại hồi cạc bạn thừa nhận OK sẽ tang phai giao diện chính, buổi nào là sẽ thấy video cần đổi xuất giờ, danh thiếp bạn nhận Start để quá đệ trình chuyển đánh tráo nép đầu. Lưu ý các bạn giàu trạng thái chuyển đánh tráo có video với hồi.
buoc 6 - Start
Bước 7: Quá đệ dời tráo đương diễn ra.
buoc 7 - trải qua trinh doi duoi
Sau buổi dời đổi xong xuôi danh thiếp bạn sẽ thấy chữ Completed. danh thiếp bạn dìm vào Output Folder phanh mở thư mục chứa chấp video hử được dời tráo.
hoan tat
Và đây là thành tựu:
video đa doi
Như núm tui thoả chỉ dẫn xong danh thiếp bạn cách đổi đuổi video kì Fomat Factory, đặng đổi đuôi audio năng picture danh thiếp bước đả hoàn trả rõ rưa rứa. Cảm ơn cạc bạn hở theo dõi bài viết lách. Chúc danh thiếp bạn vách tiến đánh!