Đây là những mặt hàng được đề nghị nếu bạn sắp sửa hoặc vừa mới hoàn thiện sàn gỗ tự nhiên của bạn hoặc thêm sàn gỗ tự nhiên mới vào nhà của bạn. Những vật dụng này sẽ giúp bạn lau chùi và bảo vệ sàn nhà của bạn. Một số mặt hàng cũng sẽ giúp di chuyển đồ nội thất.
Xin lưu ý rằng bài viết này có thể chứa các liên kết liên kết. Bạn có thể đọc toàn bộ thông tin của tôi ở cuối trang.
1. Sản phẩm làm sạch gỗ tự nhiên
Bona là sản phẩm đánh bóng sàn gỗ được đề nghị nhất bởi các chuyên gia gỗ tự nhiên. Nó hoàn hảo cho sàn gỗ tự nhiên. Đó là dư lượng miễn phí và giúp bảo vệ đầu tư gỗ tự nhiên của bạn.
2. các mặt hàng sẽ bảo vệ sàn nhà của bạn không bị trầy xước:
Tấm lót có thể tạo ra sự khác biệt lớn và chúng đặc biệt quan trọng đối với những chiếc ghế di chuyển nhiều nhất. Tôi khuyên khách hàng của tôi nên mua thêm miếng nỉ khi chúng thường rơi ra thường xuyên nhất là trên những chiếc ghế được di chuyển thường xuyên.
Đồ nội thất bánh - Chúng được sử dụng cho những phần lớn của đồ nội thất như ghế sofa. Miếng đệm cảm ứng nên được sử dụng cho ghế di chuyển thường xuyên trong khi bánh đồ nội thất là cho những miếng lớn hơn mà thường hiếm khi di chuyển những đồ nội thất có đáy trải thảm, vì vậy họ tránh trầy xước. Chúng tốt cho gỗ tự nhiên, gạch men và các bề mặt tự nhiên khác. Chúng có trong gói 4 và chúng có sẵn trong hình vuông hoặc hình tròn.
Nó có nhiều màu sắc như gỗ mun, quả óc chó tối, gỗ gụ đỏ, sồi vàng, tỉnh và anh đào. Một số người thậm chí sẽ nhận được 2 màu sắc tương tự (ví dụ như cây mun và quả óc chó tối) như có sự biến đổi màu sắc trong gỗ.
Phụ kiện ghế văn phòng
Trong khi tôi không khuyên bạn nên ghế với bánh xe, nếu bạn có chúng, hãy xem xét thay thế chúng với những cái đầu ít hơn và / hoặc đặt một tấm thảm bên dưới chúng. Hoặc là tránh chúng, hoặc có được thảm dưới những khu vực này vì chúng sẽ phá hủy sàn gỗ tự nhiên của bạn. Lý tưởng cho sàn gỗ giá rẻvì chúng tốt hơn cho sàn gỗ tự nhiên. Chúng được thiết kế cho sàn gỗ tự nhiên với một phong cách lưỡi dao. Chủ sở hữu đã gửi cho tôi một bộ để thử và chúng thật tuyệt vời.
Ngoài ra, bạn có thể sử dụng một tấm thảm nhựa dưới ghế lăn (kiểm tra này trên
Và, đối với nhà bếp, hãy xem tấm thảm chống mệt mỏi này vì nó phục vụ 2 mục đích: làm cho nó dễ dàng hơn trên đôi chân của bạn, ngăn chặn nước bắn tung tóe trên sàn nhà.
Chúng tôi hiểu rằng đây không phải là một lựa chọn tốt cho một số con chó, nhưng tôi đã có một vài khách hàng đã sử dụng chúng một cách hiệu quả, và chó của họ yêu chúng, đặc biệt là vào mùa đông vì nó giúp giữ chân ấm. Đó thực sự là một trong những khách hàng của tôi đã nói với tôi về ý tưởng này.
Đối với cửa sau, hãy xem xét một tấm thảm chenille con chó sợi nhỏ. Nó khô nhanh và cực kỳ mềm mại trên đôi chân của bạn, vì vậy họ cảm thấy tuyệt vời trên bàn chân con chó của bạn. Cái này có màu xám với xương, nhưng chúng có màu khác, có hoặc không có xương. Chúng cũng có kích thước lớn hơn.
Thảm lót mèo
Theo nguyên tắc chung, mèo không gây nhiều thiệt hại cho sàn gỗ tự nhiên. Vấn đề lớn nhất là khi mèo con bị kẹt trong bàn chân của chúng. Vì vậy, nó là giá trị nó để đầu tư vào một thảm lót mèo tốt. Nó sẽ giúp bảo vệ gỗ tự nhiên và thảm của bạn và chỉ làm cho mọi thứ sạch hơn (và dễ dàng hơn cho bạn và em bé lông thú của bạn).
Tôi yêu sản phẩm này và tôi sẽ sớm mua một chiếc cho mèo của tôi. Đầu tiên, nó khóa ổ mèo vào, vì vậy con mèo của bạn không theo dõi nó trên sàn gỗ Hà Nội hoặc thảm của bạn. Và, đó là màu hoàn hảo để giấu rác. Nó đẩy chất lỏng và mùi hôi. Nó mềm cho người bạn lông của bạn, và nó dễ dàng để làm sạch. Nó cũng không độc hại, vì vậy nó an toàn cho mèo của bạn và phần còn lại của gia đình bạn.
3. Tầng đăng ký và lưới tản nhiệt
Một khi bạn có sàn gỗ tự nhiên mới của bạn hoặc hoàn thiện sàn gỗ tự nhiên cũ của bạn, một trong những điều đầu tiên bạn sẽ nhận thấy là những sàn cũ, bẩn và không hấp dẫn đăng ký trên sàn nhà. Không phải lo lắng vì thật dễ dàng để thực hiện thay đổi - thêm bảng đăng ký sàn gỗ hoặc thanh ghi kim loại.
Khi bạn đang cài đặt sàn gỗ tự nhiên chưa hoàn thành mới, thật dễ dàng để thêm các thanh ghi phù hợp. Tuôn ra có nghĩa là chúng có cùng độ cao. Sau đó, chúng có thể được đánh bóng và hoàn thiện để phù hợp với sàn nhà. Tuy nhiên, nếu bạn đã có sàn gỗ tự nhiên tại chỗ và / hoặc đang làm gỗ hoàn thiện, thường dễ dàng hơn để có được các thanh ghi chồng lên nhau phù hợp trên đỉnh của gỗ. Bằng cách đó, bạn không cần phải lo lắng về việc cắt và lắp nó vào bằng gỗ đã sẵn sàng.
Bạn có thể làm thanh ghi gỗ hoặc kim loại, đang chờ sở thích của bạn.
Đối với thanh ghi gỗ, bạn muốn chắc chắn rằng bạn có các loài phù hợp. Hầu hết các thanh ghi gỗ đều có gỗ sồi đỏ và sồi trắng, vì vậy hãy chọn cẩn thận. Nếu bạn có một loài khác hoặc một gỗ hoàn thiện với một màu vết, bạn sẽ có nhiều khó khăn hơn phù hợp (và bạn có thể được tốt hơn off với những người kim loại.
Tấm ốp chân tường
Wow. Tôi thậm chí không biết những điều này tồn tại cho đến sau khi tôi phát hiện ra chúng tại một trong những nhà của khách hàng của tôi. Máy làm ván chân tường của bạn có bị hỏng không? hoặc bẩn? của gunky với sơn. Chúng tôi sẽ là một giải pháp tuyệt vời mà nó có phong cách. Ván chân tường nóng .
Chúng có chiều rộng khác nhau, vì vậy bạn có thể tùy chỉnh kích thước của mình. Đây là những siêu dễ cài đặt. Không có công cụ cần thiết!
Sản phẩm giúp di chuyển đồ nội thất
Có, tất cả đồ nội thất cần phải ra khỏi sàn nhà - bởi bạn hoặc bởi người cài đặt của bạn. Các mục này có thể giúp bạn di chuyển dễ dàng hơn.
Những điều này sẽ giúp bạn cả cho bây giờ, cũng như cho thời gian tới.
Nếu bạn phải di chuyển đồ nội thất trên thảm, hãy sử dụng các đồ đạc sau: Đồ đạc có thể tái sử dụng cho Đồ nội thất hạng nặng cho bề mặt trải thảm.