Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 17 của 17
    Sáng nay em mới search trên mạng thấy link này,í,em hổng phải quảng cáo đâu nha,em ở Sì Gòn,còn cái này ngoài Hà Nội,ko biết trong Sài gòn có ko,để em gọi hỏi thử http://www.vatgia.com/raovat/2686/56...-999.html.Còn đây là cái hình

Mama em dùng đồ có toàn chữ Việt Nam. Cũng đen phết, nhưng sau 1 tháng thì phải gội lại vì nó chuyển sang màu đồng.
    Túm lại là có chữ Việt thì em vẫn tin hơn, nhưng nó có được san ra từ cái can to có chữ Tàu không thì em cũng không biết.
    Cái này em mua ở hiệu thuốc gần Bờ Hồ, 50k/gói - 1 tháng gội lại. Tóm lại là mẹ em vẫn dùng đều..

Cô của bạn mình cũng dùng loại dầu gội này. 1 bộ của nó là 5 chai, giá hình như là 285k mua ở Liên Thắng trên Hàng Ngang Hàng Đào. Mẹ chị bạn mình cũng dùng, mỗi lần gội phải xuống hàng gội đầu. Thấy bảo hội làm đầu gội cho mình loại này cũng phải đeo găng tay. Nghĩa là hoá chất cũng mạnh??? Mình cứ thấy ko yên tâm thế nào ấy. Mình ko cho mẹ mình dùng. Cứ để bà dùng thuốc nhuộm thôi. Bây giờ nhiều thuốc nhuộm tốt mà.

Hoathuytinh... thử cho ổng dùng nước sắc từ hà thủ ô xem có hợp không? Ông anh họ em cũng bị giống ông xã hoathuytinh đó, sau khoảng 6 tháng uống hà thủ ô, tóc anh họ em cũng cải thiện nhiều.
    Nếu nhuộm hoặc gội thì nó chỉ đỡ được phần ngọn thôi. Còn chân tóc nếu ra dài lại phải dặm lại, tốn thời gian.

Trích dẫn Gửi bởi 1311981
    Hoathuytinh... thử cho ổng dùng nước sắc từ hà thủ ô xem có hợp không? Ông anh họ em cũng bị giống ông xã hoathuytinh đó, sau khoảng 6 tháng uống hà thủ ô, tóc anh họ em cũng cải thiện nhiều.
    Nếu nhuộm hoặc gội thì nó chỉ đỡ được phần ngọn thôi. Còn chân tóc nếu ra dài lại phải dặm lại, tốn thời gian.
    Ừa, cách này cũng được mà phải kiên trì ghê lắm. Thứ nhất là phải đặt mua hà thủ ô. Lúc đun nhớ đun kèm đỗ đen nữa. Nhiều người khen có tác dụng lắm mà mẹ em sao kết quả ko mấy khả quan. Bà nản quá nhuộm cho nhanh.

cám ơn các chị nhé, ông anh chồng ko phải ông xã hoathuytinh, Nhưng hoathuytinh mua rồi ,mua đại cho rồi vì ổng hối quá , mình cũng bảo mình chưa xài thử chưa biết kết quả sao ? lỡ rụng trọc đầu thì cũng đừng trách mình ,ổng cam đoan đồng ý thế là mình mua
    Nhưng của mình mua mắc lắm cơ, 320k 1 hộp mà, cũng có 2 chai ,và có găng tay bên trong nhé , nhưng sao mắc thế nhỉ? hộp nó trông giống như sâm HÀN QUỐC mà , nó có hình củ Sâm nữa , hic Mình search trên mạng thì được đưa ra địa chỉ BÀ HẠT,nơi chuyên nhỏ tóc bạc bán đó, họ giao tới tận nhà cho mình
    Thấy ổng xài rồi, đen chút nhưng 3tuần sau thấy cũng như củ.:Sick:

Dùng gì cũng phải kiên trì cm ah