Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

thuốc mọc tóc cho người bị hói đầu. Loại nào tốt ạ?

Chào các chị. Ông ngoại của ng iu em bị hói đầu, tóc ngày càng rụng nhiều, hói dần ra đằng sau, Ông có xem quảng cáo về thuốc Velform trên Bestbuy ( giá 895k, mua 1 tặng 1), nhờ em mua hộ, nhưng em ko biết loại này có tốt ko, vì không tin tưởng lắm bọn Bestbuy này em search trên mạng thì thấy nhắc nhiều đến thuốc mọc tóc X-Hair ( hơn 1tr 1 lọ) không bít loại nào tốt ạ/.
    Các chị cho em ý kiến với
    Em cảm ơn nhìu :LoveStruc:

huhu//ko ai tra loi em a`

huhhhhhhhhuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu ko ai thèm đoái hoài đến e

Bạn hỏi, viện trị liệu tóc và da đầu GreenMax HairCare xin trả lời như sau:
    1. Tiêu chí tốt thì loại nào cũng tốt, có tốt thì mới cho phép lưu hành, công bố tiêu chuẩn chất lượng sản phẩm.
    2. Sản phẩm tốt chưa hẳn đã có hiệu quả. Vì nguyên nhân rụng tóc có rất nhiều, các kiểu rụng tóc, rụng ở Nam, Nữ, tùy thuộc các giai đoạn của tóc, tùy lứa tuổi để chọn loại thuốc phù hợp.
    3. Bạn cần tư vấn cứ gửi mail cho tôi: chuatocrung@yahoo.com hoặc điện thoại: 0933 903 405 gặp Ms Hạnh bạn nhé!

up lên cho bạn này , mình cũng có nhu cầu mua thuốc mọc tóc cho mama , dạo này mama rụng gần hết tóc rồi

Có 3 cách mọi người nghĩ đến để cải thiện tóc hói hay tóc ít là:
    1) Cấy tóc: kết quả rõ rệt nhưng chịu cực tí và tốn khá nhiều tiền (trên dưới 10tr, mình đã hỏi rồi nhưng chưa cấy nổi)
    2) Uống thuốc, ăn uống thực phẩm có lợi cho tóc.
    3) Dùng mỹ phẩm
    Riêng cách thứ 3 thì kinh nghiệm bản thân mình thấy là ĐỪNG BAO GIỜ THỬ. Mình đã xài Velform trên Bestbuy ( giá 895k, mua 1 tặng 1) và nhận thấy:
    1) Tốn tiền rất vô ít
    2) Mỹ phẩm không phải là thuốc tiên, xài 2 chai hay 20 chai mà tóc mọc hết thì ... trên thế giới không còn người phải chịu cảnh hói đầu.
    3) Mỹ phẩm cũng như uống thuốc cần sự DUY TRÌ THƯỜNG XUYÊN - LIÊN TỤC. Mình mua 2 chai, nhưng ....... có nhớ mà xức đâu huhu, bữa được, bữa không. Bận rộn công việc, gia đình đủ thứ rồi cũng quên xức ==> dĩ nhiên là không có kết quả gì hết. Một cọng tóc cũng không mọc nổi. Và sau 1 năm mua 2 chai thuốc giờ nó còn hơn phân nữa chưa xài hic hic... (không kiểm chứng được mỹ phẩm tốt hay xấu vì bản thân mình cũng không xài đúng hướng dẫn)
    4) Chai VELFORM không thiết kế dạng xịt, mà là rót nước thuốc ra tay rồi xoa lên :-(. Mình nhiễu ra tay nó thấm vào tay hết trơn hic hic, không biết còn mấy giọt dính lên tóc nữa ?
    Vì đã xài qua mỹ phẩm VELFORM mình nhận thấy vậy. Nếu có thời gian và tiền bạc, mình thấy phương pháp cấy tóc là hiệu quả hơn hết để cải thiện tình hình.

nếu mà hói đầu thì làm sau mọc tóc được nữa, chỉ có cấy tó thôi

Hiện nay có 3 loại thuốc mọc tóc hiệu quả trên thị trường là: Hair by revitalas, Kaminomoto và Oenobiol Anti Chute
    Bạn có thể vào link này tham khảo để biết thêm thông tin nhé http://tapchithuongmai.vn/top-3-loai...-nay-1297.html

Ông ngoại lớn tuổi rồi thì mình nghĩ k cần phải uống thuốc mọc tóc đâu bạn ơi. Chứ mình thấy nhiều ng uống 2 - 3 lọ vào, tốn 1 đóng tiền. tóc vẫn vậy. Nó chỉ ngăn k rụng tóc thì nhìu, chứ mọc lại thì thấy mong manh lắm..