Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Uốn nhuộm Ombre ở đâu tại HCM

Chảo các chị, các mẹ,
    Hiện tại em muốn thay đổi kiểu tóc. Em thấy nhuộm Ombre rất thích nhưng không biết tại HCM thì chỗ nào nhuộm đẹp và uy tín. Tóc của em nó vừa thưa vừa khô, nhìn xơ xác tả tơi lắm nên em muốn kiếm chỗ nào tốt tốt chút để làm. Em cũng muốn uốn nữa mà tóc em qua vai có một chút ah, không biết có uốn phần đuôi với nhuộm giống như hình được không nữa. Mấy chị cho em hỏi địa chỉ với giá cả luôn nhé. Mấy chị tư vấn giúp em nha. Em cám ơn nhiều lắm.

chị đến salon Nguyễn Tùng ở trần quốc thảo ,em xem trên facebook thấy làm nhiều kiểu ombre, fb hair salon nguyễn tùng,chị lên xem thử. Lúc trước em có làm tóc ở đây bằng voucher thấy làm tốt

Trích dẫn Gửi bởi araarale
    chị đến salon Nguyễn Tùng ở trần quốc thảo ,em xem trên facebook thấy làm nhiều kiểu ombre, fb hair salon nguyễn tùng,chị lên xem thử. Lúc trước em có làm tóc ở đây bằng voucher thấy làm tốt
    Mình mới inbox bạn, bạn tư vấn thêm giúp mình nhé, cảm ơn bạn nhiều

chị lại thích viện tóc Kimmage của Singapore ở Đinh Tiên Hoàng - chổ này hồi mới qua năm 2006 lấy tên là Colour House, nhuộm tóc cực đẹp luôn.chị là khách quen ở đó từ năm 2008 đến nay. Bạn bè, gia đình chị, đồng nghiệp của chị nữa, ai được chị giới thiệu đến đây cắt hay làm tóc đều hài lòng hết. Giá lại khá mềm. Cắt khoàng 220k, nhuộm thì tùy tóc ngắn hay dài nhưng khoảng 550 - 700k. Họ thường khuyến mãi là nhuộm thì không tính tiền cắt. Được cái các bạn làm ở đây k có tư tưỡng vòi tiền tip, khách thích thì cho, k thì thôi, lần nào mình đến cũng niềm nở ân cần như nhau cả. Chị mang con tới lúc bé chưa đi nhà trẻ, các bạn giữ giùm luôn trong khi chờ mẹ cắt tóc nữa

cảm ơn hai bạn ở trên đã chia sẻ thông tin...mình cũng đang quan tâm vấn đề này...

Hôm nay em đã đến Salon Nguyễn Tùng nhuộm ombre chứ không có uốn do tóc yếu quá nên anh Tùng nói nhuộm được rồi. Ngoài ra mình còn duỗi phồng cái mái nữa. Nhìn chung thì tiệm phục vụ khá tốt, nhân viên dễ thương với nhiệt tình. Anh Tùng cũng chịu khó tư vấn lắm. Ngoài ra hôm nay còn được tặng hoa hồng với được 1 phiếu hấp dầu miễn phí và giảm giá 10% nữa. Tổng chi phí thì 1tr cho việc nhuộm ombre tại em nhuộm Goldwell cho chắc ăn.
    Đây là thành quả sau mấy tiếng ngồi của em.
    Ah, mọi người cho em hỏi giờ em phải chăm sóc tóc như thế nào vậy? Hồi đó giờ nhuộm xong cứ để đó, không chăm sóc gì cả nên nó tả tơi lắm, giờ em muốn chăm sóc lại mà không biết phải làm như thế nào, mọi người tư vấn giúp em nhé. Nghe nói phải mua dầu gội với dầu xả dành cho nhuộm, mấy chị cho em xin vài lời khuyên với. Em cám ơn mọi người nhiều

Trích dẫn Gửi bởi lolyoshi
    Hôm nay em đã đến Salon Nguyễn Tùng nhuộm ombre chứ không có uốn do tóc yếu quá nên anh Tùng nói nhuộm được rồi. Ngoài ra mình còn duỗi phồng cái mái nữa. Nhìn chung thì tiệm phục vụ khá tốt, nhân viên dễ thương với nhiệt tình. Anh Tùng cũng chịu khó tư vấn lắm. Ngoài ra hôm nay còn được tặng hoa hồng với được 1 phiếu hấp dầu miễn phí và giảm giá 10% nữa. Tổng chi phí thì 1tr cho việc nhuộm ombre tại em nhuộm Goldwell cho chắc ăn.
    Ah, mọi người cho em hỏi giờ em phải chăm sóc tóc như thế nào vậy? Hồi đó giờ nhuộm xong cứ để đó, không chăm sóc gì cả nên nó tả tơi lắm, giờ em muốn chăm sóc lại mà không biết phải làm như thế nào, mọi người tư vấn giúp em nhé. Nghe nói phải mua dầu gội với dầu xả dành cho nhuộm, mấy chị cho em xin vài lời khuyên với. Em cám ơn mọi người nhiều
    Đẹp wa chị ơi, chắc e cũng làm 1 quả đầu ombre thay đổi phong cách wa. Chị có hình chụp tổng thể phía trước và sau cho e xem với. Về phần chăm sóc thì e cũng có kinh nghiệm đôi chút, thường thì e sẽ dùng dầu gội giữ màu loại tốt chút + hấp ủ tóc tại nhà 1 lần/ tuần, tóc nhuộm thì không xài dầu gội trị gàu.. Một tháng ra tiệm hấp bằng máy 1 lần cho chắc ăn.

Trích dẫn Gửi bởi nguyen.nguyen010
    Đẹp wa chị ơi, chắc e cũng làm 1 quả đầu ombre thay đổi phong cách wa. Chị có hình chụp tổng thể phía trước và sau cho e xem với. Về phần chăm sóc thì e cũng có kinh nghiệm đôi chút, thường thì e sẽ dùng dầu gội giữ màu loại tốt chút + hấp ủ tóc tại nhà 1 lần/ tuần, tóc nhuộm thì không xài dầu gội trị gàu.. Một tháng ra tiệm hấp bằng máy 1 lần cho chắc ăn.
    Hi hi, cám ơn bạn nhé, hình này là của anh chủ tiệm chụp cho mình á, phía trước thì mái phồng bình thường thôi ah, không có chụp bạn ơi.
    Mình mới mua bộ sản phầm của L'Oréal gồm dầu gội, xả, ủ, xịt dưỡng, không biết còn thiếu cái nào với không biết loại này xài được không nữa. Hấp ủ tại nhà thì mua loại nào vậy bạn? Cái ủ của L'Oreal thấy ghi là sau khi gội rồi thoa lên để 1-2 phút xong dùng tới dầu xả như vậy đúng không bạn?

Hi hi, cám ơn bạn nhé, hình này là của anh chủ tiệm chụp cho mình á, phía trước thì mái phồng bình thường thôi ah, không có chụp bạn ơi.
    Mình mới mua bộ sản phầm của L'Oréal gồm dầu gội, xả, ủ, xịt dưỡng, không biết còn thiếu cái nào với không biết loại này xài được không nữa. Hấp ủ tại nhà thì mua loại nào vậy bạn? Cái ủ của L'Oreal thấy ghi là sau khi gội rồi thoa lên để 1-2 phút xong dùng tới dầu xả như vậy đúng không bạn?
    E thấy chị mua vậy là đủ bộ luôn rồi...L'oreal cũng là dòng chăm sóc chuyên nghiệp nữa nên chắc ok ak... Thường trên nhãn họ ghi vậy chứ e đi salon người ta sẽ tư vấn thế này : nếu sử dụng hấp dầu ( ủ ) thì k xài dầu xả nữa vì k hấp dầu có thể xài thay thế dầu xả , dầu xả chỉ làm mướt thôi, hấp dầu mới có chất chuyên đặc trị , k nên xài hấp dầu hay dầu xả vô chân tóc ( sẽ bị gàu --> rụng tóc )

Đang ở
    <a href="http://trungcapykhoa.com/trung-cap-duoc">Trung cấp Dược</a>
    bạn dùng thử serum dưỡng tóc thái lan xem sao tóc mình lúc trước do làm nhiều cũng khô và xơ lém nhưng sau dùng serum một thời gian tóc đã dần dần trở lại như xưa rồi. giờ có thể làm tóc tạo kiểu thoải mái . hí hí.

Các Chủ đề tương tự

1. Nhuộm 5 màu tóc cực đẹp bằng hoa quả không cần ra tiệm
    Bởi huyenxinhgl trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-31-2015, 06:05 PM
  2. nhuộm tóc nên hay không nên
    Bởi tuthanden749 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-28-2015, 01:16 AM
  3. Tóc nhuộm và uốn dùng sản phẩm nào giữ màu tóc
    Bởi huyenxinhgl trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 6