Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Đang ở
    71 nguyễn chí thanh
    Bạn qua bên topic Thorakao cũng có đợt rất sung các loại hàng này, giờ thì nó cũng chìm lỉm rồi. Lúc đầu son phấn thấy khen lắm, rồi dần dần bảo là nhiều chì, rụng tóc, rít...
    Cũng không nên sính ngoại nhưng quả thật mình hay thấy câu "tiền nào của nấy" lắm, dĩ nhiên không phải lúc nào cũng chạy theo giá cả, đẳng cấp nhưng giá và chất lượng thường tỉ lệ thuận với nhau trừ khi người bán cố tình làm giá!

nhưng dầu nì mua ở đâu ạ

Trích dẫn Gửi bởi dungem2241988
    nhưng dầu nì mua ở đâu ạ
    Hồi trc tớ thấy trong BIg C có bán, chỗ bán dầu gội ý. Hoặc ở HN thì bạn ra chỗ 27 Voi Phục gần trường Giao thông vận tải ý. Tớ ko nhớ rõ lắm, chỉ nhớ ở đoạn đó.

Mình lai thấy hàng Thorakao dùng rất okie . Dầu hoa bưởi đúng là nhìn hơi nhà quê nhưng bù lại giá rất rẻ , mà chất lượng rất ổn . Gội đỡ rụng tóc hẳn tuy hơi khô thật . Nhưng mình dùng kèm với dầu xả thì thấy rất mềm mượt . Mà bọn Thorakao có cái dầu gội tỏi gội cg được lắm các chị ạ .

cầu "tiền nào của đấy" ko sai. Nhưng "tiền Việt Nam của Việt Nam" cũng đúng chứ nhỉ?
    Dầu gội đầu hoa bưởi của Thorakao chai nhìn xấu lém. Gội cũng hơi khô. Nhưng mùi thơm thì rất dễ chịu. Có công dụng kích thích mọc tóc nữa. Dùng kèm thêm dầu xả đi cả nhà. Bảo đảm đúng là 21k (trong SG thôi - còn ngoài HN thì 29K cơ ^^) mà giá 500K.

gần chỗ mình rồi, để chạy ra mua thử

mình cũng có lần dùng tạm vì ko mang theo dầu thì công nhận dùng rất ok nhg qua lần thừ 2 thì quả là khủng khiếp tởm ,dù tiền VN của Việt Nam thật nhưng người VN vẫn tiêu tiền USD đấy chứ .Tiền nào của đấy ko sai đâu :Battin ey:

Đúng đấy các mẹ ạh, thường gội lần đầu bao giờ cũng thích, như hôm bà chị em gội thử cái gói Dove sample nhà em, kêu thích quá, về mua luôn 1 chai to đùng, đến lần 2-lần 3 thì đầy gầu, ngứa...Nên cứ phải gội hết 1 chai may ra mới nhận xét chính xác được. Các dầu gội đắt tiền lúc xả tóc có thể nó ko mượt như dầu gội giá bình dân, nhưng gội xong tóc khô thì tóc khá mềm và quan trọng là nó trị tóc do mình uốn nhuộm, chứ em nghĩ dầu gội bình dân ít khi trị được tóc do dùng nhiều hóa chất lắm.

Trước giờ em chỉ trung thành với H&S thui, mua 1 chai to oành xài đúng 1 năm mới hết, mà em thì ngày nào cũng gội cả

em thấy thì tùy người.. có người xài dc , có người ko... em thì cứ dùng khoảng 2,3 chai là lên gàu, sau đó đổi dầu gọi... rùi sau này dùng lại thì lại hết... h dùng double rich màu đen thì thấy thix hơn, cũng dùg dc mấy chai nhưng chưa hề hấn gì... vậy mà chị em dùng như em h bị gàu rùi..

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn bảo dưỡng hệ thống chiếu sáng sân bóng
    Bởi haithuphuong91 trong diễn đàn Nội Ngoại Thất
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-11-2015, 10:17 AM
  2. Chia sẽ thuốc gội nhuộm tóc màu
    Bởi nhavanhoc trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Bài viết cuối: 05-23-2015, 11:17 PM
  3. Tập hợp kênh tạo kiểu tóc đẹp em mới phát hiện chia sẻ cho các mẹ
    Bởi vemaybayduyduc trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang