Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Ôi, câu này khó trả lời lắm. Như mình là con trai mà cũng xài Dove cho mềm tóc nè (xơ xác như cái rễ tre ấy). Nói chung là ko bị gì về gáu mà tóc cũng mềm đc xíu xíu

Ôi thế thì tốt quá chị ơi, vậy có gì chị email vào cogaikinhbac_lh@yahoo.com.vn cho em với nhé. Em cám ơn chị nhiều! :X:X
    Mà Dove dùng thích nhưng nhiều người kêu bị bết tóc đó chị

Trích dẫn Gửi bởi KelvinPham
    Ôi, câu này khó trả lời lắm. Như mình là con trai mà cũng xài Dove cho mềm tóc nè (xơ xác như cái rễ tre ấy). Nói chung là ko bị gì về gáu mà tóc cũng mềm đc xíu xíu
    Hihi, vậy không biết các bạn trai hay dùng dầu gội gì nhất nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi Cu_Min
    Chị Giang biết nhiều về thị trường dầu gội nhỉ? Thế chị đang dùng loại nào ạ?
    Hi lâu ko vào topic này thấy xôm ghê, tiện thể trả lời em Min nha. Căn bản tính chị thích thay đổi nên hay thử các loại dầu gội xem mình hợp loại nào nên cũng biêt kha khá các loại. Dạo này chị hay dùng Pantene lắm. Mà hôm nọ đọc trên báo Cẩm Nang Mua Sắm thấy bảo Pantene Olay được bình chọn nhiều nhất cho mục dầu gội và kem dưỡng da tốt nhất đó. Đọc xong thấy càng yên tâm hơn

Thế ạ? Có khi em phải tìm hiểu về P&G rồi, được cả tạp chí lớn công nhận thế kia cơ mà )

Các chị vui lòng tư vấn giúp em lựa chọn dầu gội nhé: Tóc em thuộc loại tóc dầu, mùa hè khổ lắm cơ, lúc nào cũng bết, ngày nào cũng phải gội đầu,dạo này lại còn có gầu nữa ạ :Crying: Do em có ép và nhuộm nên đuôi tóc bị khô, xơ... Em cũng đã thử qua: Clear: tóc bớt dầu nhưng bị khô. xơ( mặc dù có dù dùng xả) và các nhãn hiệu dầu gội thông thường trên thị trường nhưng ko hiệu quả.

bạn nên tìm hiểu về Unilever đi, U sở hữu nhiều brand, các chiến dịch marketing rất bài bản và interesting !

Dùng Davines đi, không mê không tính tiền, hehe.

Trích dẫn Gửi bởi netupola
    Các chị vui lòng tư vấn giúp em lựa chọn dầu gội nhé: Tóc em thuộc loại tóc dầu, mùa hè khổ lắm cơ, lúc nào cũng bết, ngày nào cũng phải gội đầu,dạo này lại còn có gầu nữa ạ :Crying: Do em có ép và nhuộm nên đuôi tóc bị khô, xơ... Em cũng đã thử qua: Clear: tóc bớt dầu nhưng bị khô. xơ( mặc dù có dù dùng xả) và các nhãn hiệu dầu gội thông thường trên thị trường nhưng ko hiệu quả.
    Hi bác,
    Em chỉ thích các sản phẩm "100% thiên nhiên" thôi, đặc biệt là đối với hóa mỹ phẩm. Rất an toàn + rất công hiệu. Tất nhiên, sẽ hơi tốn chút thời gian.
    Bác thử dùng bồ kết rang xem sao (tốt hơn thì có thể cho thêm hương nhu++sả thì vô cùng tốt mà lại dễ chịu và sảng khoái lắm), vừa đen tóc, vừa đỡ gầu, lại vừa rẻ tiền nữa ạ...:Battin ey:. Em dùng loại này thì thấy rất hợp, còn dùng các loại dầu gội mua thì thấy cứng, khô và nhanh gầu lắm ạ.
    Ít kinh nghiệm chia sẻ mong có ích cho bác. Chúc tóc bác đẹp.

Rẻ tiền thì Thái Dương, đắt thì L'oreal professionel