Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 3 của 3

Uốn tóc mà ko nhuộm thì vó bọ già lắm không?

Tóc mình khá cứng, lại rất đen và bóng. Mình để ngắn mãi cũng chán rôiif đợt này tóc dài qua vai muốn làm xoăn, cũng chưa biết ngắn hay dài quavai nhưng mn bảo là làm xoăn mà ko nhuộm thì già lắm. Mn cho mình xin ít ý kiến, và nếu làm thì có thể làm ở đâu. Mình ko muốn nhuộm vì sợ hại tóc, và phải nhuộm thương xuyên mà mình thì ko đur công sức chăm sóc. Mình cảm ơn nhiều.
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của hanoi_pho

Mình vừa mới làm chiều qua xong..cũng kiểu tóc ngắn ngang vai, xoăn hơi cụp ở dưới về công ty ai cũng bảo đẹp nhưng phải nhuôm nữa k thì nó cũng k khác cũ là mấy vì kiểu tóc ngang vai khó làm lắm..mình làm ở của hàng ở ngõ 55 phố lê quý đôn..ở chợ ý bạn ạ..thứ 7 này mình đi nhuôm và về thì dưỡng tóc mình nghĩ cũng k hại lắm đâu

mình có giới thiệu mấy mẹ đi làm tóc ở gần cơ quan chỗ mình,đẹp mà giá cũng mềm lắm ý .tóc nguyên thủy làm kiểu xoăn vểnh nhìn mê luôn nhưng mà phải da trắng thì để màu đen mới ok còn nếu da bạn ko trắng hoặc xạm thì tốt nhất nên thêm tí màu cho nổi,chúc bạn có mái tóc đẹp cho tết này nhé >3 làm xong up hình cho cả xem nha