Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi mebemuoi91
    bạn biết tại sao tóc cua nghệ sĩ luôn đep k vi họ dung dầu gội xả chuyên ngiep .tiền nào cua đấy mà bạn .,bạn dùng thu tinh chất cua morocanoi đi có j pm minh tu van cho
    cái đó là để hấp tóc ah, mua ở đâu vậy bạn?

mẹ này thích loại monocaroi nhỉ !

Tóc khô xơ quá,chỉ có cách ...cắt dần đi nuôi lại.Phục hồi chỉ dành cho tóc ít hư tổn,or mới hư tổn
    Đấy là kinh nghệm sau bao nhiêu lần cố cứu tóc xơ,hỏng của mình
    Tinh dầu của Moroccanoil được cái rất chi là thơm ,làm bóng,mềm tóc tức thời

dùng dầu xả tạo bọt nhanh mượt tóc lắm.

bạn dùng dầu dừa tốt lắm

bạn hâm nóng dầu dừa 1 chút, sau đó xả tóc với nước rùi ử dầu dừa với lượng vừa đủ với mái tóc và coa thể dùng khăn trùm đầu để ủ tóc khoảng 15 phút sau đó bạn gội và xả sạch bằng nước lạnh nhé. bạn dùng dầu dừa tốt lắm đó, lúc trước toc mình khô lắm nhưng 1 thời gian dùng dầu dừa tóc mình đỡ hơn rất nhiều và còn sạch ầu nữa! mẹ thử làm nhé!

Bí quyết để cho tóc bạn hết khô và xơ bạn nên bổ sung dưỡng chất cho tóc xoa đều một chút dầu oliu để 45 phút trước khi gội sạch lại với dầu gội.
    Bạn nên chọn loại dầu có in dòng chữ "làm mượt tóc, tạo độ ẩm và giữ ẩm cho tóc". Bổ sung protein cho tóc tăng cường ăn thịt, trứng, các loại đậu, ngủ cốc, đậu nành để giúp tóc khỏe đẹp.
    Chúc bạn thành công.

nhiều cách đấy mẹ, có thể dùng dầu xả, hấp dầu, chuyển sang dầu gội có nhiều protein tí...

Trích dẫn Gửi bởi hababy22000
    Tóc khô xơ quá,chỉ có cách ...cắt dần đi nuôi lại.Phục hồi chỉ dành cho tóc ít hư tổn,or mới hư tổn
    Đấy là kinh nghệm sau bao nhiêu lần cố cứu tóc xơ,hỏng của mình
    Tinh dầu của Moroccanoil được cái rất chi là thơm ,làm bóng,mềm tóc tức thời
    e cắt riết giờ ngắn củng luôn đấy mẹ

Trích dẫn Gửi bởi ngocminh44
    Bí quyết để cho tóc bạn hết khô và xơ bạn nên bổ sung dưỡng chất cho tóc xoa đều một chút dầu oliu để 45 phút trước khi gội sạch lại với dầu gội.
    Bạn nên chọn loại dầu có in dòng chữ "làm mượt tóc, tạo độ ẩm và giữ ẩm cho tóc". Bổ sung protein cho tóc tăng cường ăn thịt, trứng, các loại đậu, ngủ cốc, đậu nành để giúp tóc khỏe đẹp.
    Chúc bạn thành công.
    dầu này của hãng nào, hiệu gì vậy chị?