Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Em thì hay làm tóc ở Salon Lê Bình nằm trên đường Phan Văn Trị Q.Gò Vấp, kế bên Nhà hàng Vườn Cau (địa chỉ cụ thể thì em ko nhớ, vì em đi quen đường rồi ^^).
    Anh chủ tư vấn nhiệt tình, cắt tóc thì kĩ vô cũng. Mỗi lần em cắt tóc là mất gần 1h đồng hồ, nhưng rất hài lòng.

Mình hay đi ở 1 tiệm lớn ở Q3. Mà đợt rồi ghé nhà bạn ở Gò Vấp, chàng dẫn đi cắt tóc ở tiệm Dũ gì đó. Lúc đầu hơi ngần ngại tại mình cắt 1 tiệm trên Q3 quen rồi, sợ ở đây lạ cắt lại hỏng tóc.
    Mà ko ngờ, tiệm lớn, và có 1 anh cắt cực kỳ kỹ, lại nhiệt tình. Cắt xong hơn 1 tháng, giờ tóc mới nếp vẫn rất ưng, ko chỉa ra chỉa vô té le. Mà mình ngồi chờ cả tiếng mới dc cắt đó.

Ở SG thì mình không biết nhưng ở HN thì mình là khách quen của anh Quang ba lan. Thích cái lỗi làm việc chuyên nghiệp và đam mê về nghệ thuật tóc. Đến chỗ anh ấy lúc nào mình cũng cảm thấy ưng ý.

Ở SG theo mình bít thì là tiệm salon Nguyễn Nam cắt tóc cực chuẩn, mình đã từng thử cắt kiểu tóc ngắn chúi, okie cực kỳ, ox mình khen quá chừng!

SG ra mấy khu ăn chơi là Salon đầy: THD, TQK, HBT, CMT8...

Mình đang để tóc dài, uốn, giờ muốn cắt ngắn như thế này? Bạn nào biêt chổ nào cắt đẹp không? Chỉ giúp mình với.
    Cám ơn nhiều.

Mình vừa làm tóc ở tiệm Kim Ngân, trong hẻm, gần ngã tư Nguyễn Thị Thập - Huỳnh Tấn PHát. Tuy là tiệm nhỏ nhưng cô chủ rất dễ thương, nhiệt tình, làm tóc đẹp. Mình uốn tóc, hết 400 ngàn. Mẹ nào ở gần đó, thì có thể ghé thử xem.

Trích dẫn Gửi bởi huhehuhehu
    Mình hay đi ở 1 tiệm lớn ở Q3. Mà đợt rồi ghé nhà bạn ở Gò Vấp, chàng dẫn đi cắt tóc ở tiệm Dũ gì đó. Lúc đầu hơi ngần ngại tại mình cắt 1 tiệm trên Q3 quen rồi, sợ ở đây lạ cắt lại hỏng tóc.
    Mà ko ngờ, tiệm lớn, và có 1 anh cắt cực kỳ kỹ, lại nhiệt tình. Cắt xong hơn 1 tháng, giờ tóc mới nếp vẫn rất ưng, ko chỉa ra chỉa vô té le. Mà mình ngồi chờ cả tiếng mới dc cắt đó.
    Mình ỏ GV , tính đi cắt lại tóc , bạn cho mình địa chỉ tiệm Dũ này nhé. Thank bạn.

Trích dẫn Gửi bởi tigermama86
    Tình hình là em sắp đi tút tát lại " góc con người " , nhưng em chỉ mới vào SG đc vài tháng, em cũng không rành các salon tóc. Có mẹ nào biết tiệm làm tóc nào cắt đẹp và giá cả bình dân xin chỉ em với. Em cảm ơn nhiều nhiều...
    Chị đến tiệm Phụng Tiên trên đường Trần Quang Khải (q1 thì phải) thử nhé, gần góc 2 bà trưng ấy c. A chủ cắt đẹp lắm, e cực thích chỗ này