Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Nàng ơi, tớ thì dùng macademia hấp tóc ý. Mua 1 hũ khoảng 400k của 1 bạn trên FB, xài cũng được lâu phết bạn ạ. Mấy chị bạn tớ dùng cũng thích mê mệt ý. Nếu tóc hư tổn thì chăm chỉ hấp tóc hoặc ủ lạnh thôi cũng được, một thời gian là phục hồi ngay ý.

kem u toc va mat na duong toc co phai la mot loai khong cac me oi ( xin loi, may em lam sao khong danh duoc dau )

em thấy dnay mn tung hô macademia nhiều, các mẹ cho em lời khuyên nên dùng macademia hay moroc cho mái tóc xoăn khô xơ của em với

Em đang kem ủ nguội 10' của Loreal dùng cho mọi loại tóc, tóc e nhuộm nhiều h hỏng hết tóc, dùng cái này thấy mượt hơn hẳn mn a

2 loại gjá siêu rẻ của Thái đó là Jena và cruset.mua vế mix vs lòng đỏ trứng gà,dầu oliu,dấm táo.ủ 1h,xơ nào cũng chỉ là chuyen nhỏ k cần mua loai đắt tiền đâu c

bạn tham khảo hấp dừa Oyster xem, dùng rất thích, mùi của nó cũng tự nhiên.

Mình chưa dùng loại nào ngoài Ichikami nên không có sự so sánh với các sp khác. Với mình Ichikami là tốt nhưng thực ra khó nói được cái nào là tốt nhất. Vì thế cứ chọn 1 sp của 1 hãng uy tín rồi dùng thử 1 thời gian xem thế nào.

vừa muốn ủ ở nhà vừa muốn đi salon phân vân qá.

Bạn cứ ủ ở nha đỡ tốn tiên . Thật ra dầu ủ đieu chứ silicon nên cảm giác mượt tóc . Tớ cứ dầu oliu , dầu dừa , mấy loại bơ ủ trước khi gội cũng khá ổn mà giá thành ko cao lắm . Bỏ lun cả dầu gội . Tớ dùng lun cả vỏ chanh bưởi nấu nước gội
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của heo_ham_an178

Trích dẫn Gửi bởi heo_ham_an178
    Bạn cứ ủ ở nha đỡ tốn tiên . Thật ra dầu ủ đieu chứ silicon nên cảm giác mượt tóc . Tớ cứ dầu oliu , dầu dừa , mấy loại bơ ủ trước khi gội cũng khá ổn mà giá thành ko cao lắm . Bỏ lun cả dầu gội . Tớ dùng lun cả vỏ chanh bưởi nấu nước gội
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của heo_ham_an178
    Có dầu ử Ichikami của Nhật không chứa silicon bạn nhé. Tớ thấy rất tiện mà có hơn 200K 1 lọ có thể xả láng dùng vài tháng tự ủ mà ko phải đi ra tiệm.