Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    mình thật lòng muốn giúp đở những bạn đã từng bị nấm da đầu giống như mình, chứ không có ý định kinh doanh, nếu tin tưởng (vì thuốc này là thuốc Trung Quốc) bạn sẽ thấy rõ tác dụng của thuốc chỉ sau 5 giờ bôi lên da. giá 36000vnđ thôi >> 0982276744 gặp HUY q7 hcm. hoặc vào đây https://sites.google.com/site/thuocchuanamdadau/

Trích dẫn Gửi bởi eyewater
    tóc có bạc có pải do nấm da đầu ko mn?
    tớ thấy tóc bạc ko liên quan đến nấm da đầu.
    bạn nào bỗng dưng tóc rụng rất nhiều, da đầu hay ngứa, nếu chậm gội là da đầu xuất hiện mụn, đầu mụn khi vỡ sờ thấy vẩy ... là 1 biểu hiện nấm da đầu.
    em trai mình cũng bị, đến khám da liễu, bsy keu ngưng dùng dầu gội. Con trai mà bảo nó đun bồ kết thì thà nó để ngứa còn hơn.
    em trai mình dùng rejoy thấy tình trạng nấm rất nặng. Mình cho dùng dầu gội của mình 1 tháng thấy đỡ hẳn .cậu thích lắm. mỗi tôị với sinh viên, cho dùng dầu gội ngoại thì hơi bị xa xỉ.

Chào các bạn. Mình biết bị nấm rất khổ, vì mẹ mình đã bị hơn 10 năm và đi chữa khắp nơi. Tóc mẹ mình trước dài lắm hơn 2m, nhưng vì bị nấm phải cắt đi.đi khám trong Nam ngoài Bắc đủ cả cũng không khỏi được. Các bạn có chữa có thể mất rất nhiều tiền mà chưa chắc đã khỏi.
    Mẹ mình có 1 bài thuốc trị nấm giúp các bạn chữa khỏi, mình hiểu và thông cảm với những bạn bị nấm. Mình đăng tin lên không phải là để bán thuốc kiếm lời mẹ mình làm phúc cho rất nhiều người. Bạn nào quan tâm thì gọi cho mình 0127.851.6264 ( Nhung ) hoặc số của mẹ mình Bà Thu ( Thanh Sơn – Phú Thọ ) 0127.570.8200.

Bạn tham khảo đây coi sao https://sites.google.com/site/namdau98/

chị ui e cũng bị nắm vảy nến ở đầu gần chục năm nay ùi mà đi chữa khắp nơi không khỏi. nhưng đợt vừa rồi ra quán gội đầu chị ấy bảo dùng thử cái dầu gội Haircear, thế là e lên hiệu thuốc mua 1 tuýp về dùng thử, dùng đc đúng 1 tuýp thì hết nấm. bản thân e cũng thấy thần kì,sau đó e phải ra mắng cho cái chị ở quán cắt tóc vì sao k bảo e sớm để đến bg e mới thoat khỏi cảnh nấm đầu. c có thể mua về dùng thử xem. ở các hiệu thuốc uy tín có bán đấy,nhưng mà tránh mua ở nơi k uy tín nhé,dễ bị hàng giả lắm. trc e mua là 48k/tuýp, 1tuyps nếu e nhớ k nhầm thì là 250g hay bao nhiêu ấy, nói chung là tuýp bé thui. 1 tuýp gội đc khoảng 1 tháng. chị chủ quán thì khuyên dùng 2 tuýp để hết hoàn toàn nhưng mà e dùng có 1 tuýp thấy khỏi ùi nên dừng lại dùng dầu thường. mà e chuyển sang dùng dầu thường đc hơn tháng ùi mà chưa thấy xuất hiện lại vảy gầu. chị mua về dùng thử xem.chúc chị mau hết bệnh giống e để tự tin hơn