Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi tonnuhanhan
    tóc em làm nhiều, giờ làm không biết có bị hỏng bị xù không chị ha?
    E ra tiệm hãy tự tin hỏi xem ntn.xem làm có được như ý mình muốn ko mà tóc có bị hư tổn nửa ko.e nên yêu cầu chủ tiệm tư vấn và làm tóc cho mình thì yên tâm hơn.được thì mình làm ko được thì về e nên vô mấy salon chuyên nghiệp.

E cảm ơn chị mailan nha.E đã đến salon LB rồi chị ạ.cảm nhận của e là ok làm tóc cho e được vừa ý.Thấy a Bình kỉ tính và tỉ mỉ thật nhỉ.Hẹn lần sau sẻ đến ủng hộ.

Trích dẫn Gửi bởi xixon_1986
    E cảm ơn chị mailan nha.E đã đến salon LB rồi chị ạ.cảm nhận của e là ok làm tóc cho e được vừa ý.Thấy a Bình kỉ tính và tỉ mỉ thật nhỉ.Hẹn lần sau sẻ đến ủng hộ.
    nghe chị nói mà e thấy thích thích.e cũng làm tóc nhiều salon rồi nhưng mỗi chỗ mỗi khác chị ạ.hên xui thôi ak.đúng chủ làm thi ok đở hơn chút.e cũng định làm tóc lại để bửa nào qua LB xem sao.phan van trị mà khúc nào dạ chị.

Trích dẫn Gửi bởi uyennguyen_baby990
    nghe chị nói mà e thấy thích thích.e cũng làm tóc nhiều salon rồi nhưng mỗi chỗ mỗi khác chị ạ.hên xui thôi ak.đúng chủ làm thi ok đở hơn chút.e cũng định làm tóc lại để bửa nào qua LB xem sao.phan van trị mà khúc nào dạ chị.
    Lê Bình ở cạnh nhà hàng Vườn Cau Phan Văn Trị, nó nằm giữa của đoạn 2 ngã tư Phan Văn Trị - Nguyễn Văn Đậu và Phan Văn Trị - Nguyễn Thái Sơn

Đường Nguyễn Huy Điển cũng có 1 vài tiệm, nghe đấu giờ đăng có khuyến mãi hay sao ak

Trích dẫn Gửi bởi MeRongIu
    Lê Bình ở cạnh nhà hàng Vườn Cau Phan Văn Trị, nó nằm giữa của đoạn 2 ngã tư Phan Văn Trị - Nguyễn Văn Đậu và Phan Văn Trị - Nguyễn Thái Sơn
    e cảm ơn chị MeRongIu nhiều nha.E có qua tiệm LB và nhờ aBình tư vấn về kiểu tóc.e thì cắt và uốn lại chứ ko nhuộm vì tóc của e đã nhuộm màu sẵng rồi.tổng thể là e thích và sẽ gé lại lần sau để hấp dầu nữa.

Chào mọi người.. mọi người có thể chỉ một cách cụ thể hơn về địa chỉ tiệm nào cắt tóc đẹp ở gò vấp cho mình được không? Các tiệm ở gần khu Tân Sơn Nhất và Chợ gò vấp thì càng tốt..hj.. Mình cảm ơn mọi người nhiều..

Khu vực Cây Trâm và Lê Đức Thọ rất nhiều tiệm tóc đấy. Công nhận GV đông dân cư kinh thật.

E mới vào Gò Vấp, Cám ơn thông tin hữu ích của các chị ạ

Trích dẫn Gửi bởi uyennguyen_baby990
    e cảm ơn chị MeRongIu nhiều nha.E có qua tiệm LB và nhờ aBình tư vấn về kiểu tóc.e thì cắt và uốn lại chứ ko nhuộm vì tóc của e đã nhuộm màu sẵng rồi.tổng thể là e thích và sẽ gé lại lần sau để hấp dầu nữa.
    Giá uốn tóc ở đó bao nhiu z bạn, vì mình cũng đang định đi uốn...